Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patrick orchan the bomb

Discussion in 'Sports' started by bandubandu, Apr 5, 2011.

  1. b

    bandubandu Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilibahatika kuangalia mechi ya simba na tp mazembe pale uwanja wa Taifa,kwa kweli pamoja na simba kufungwa lkn nilikuwa na furaha kubwa sana cku ile kutokana na na performance iliyoonyeshwa na baadhi ya wachezaji wa simba kama patrick Orchan,Mbwana Samata na Emanuel Okwi,Patrick Orchan ni mchezaji wa aina ya peke yake,kwangu mm huyu ndiye aliyekuwa nyota wa mchezo ule,uwezo mkubwa alionao wa control,kumiliki mpira kupiga pasi zinazofika ilikuwa ni burudani tosha kumtazama kila alipogusa mpira.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    walewale kufungwa twafungwa lakini chenga twawala. mpira magori not otherwise.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiukweli Ochan nilianza kumpa Marks kwa mara ya kwanza nilipomuona Taifa dhidi ya Yanga............kinachomsaidia confidence kitu ambacho players wetu wengi wanakosa

    He can do everything with the ball bila hofu japo tatizo pekee ni uzito ambao pia kwa sehemu fulani humuathiri kuwa mwepesi kutoa pasi kwenye nafasi sahihi
     
  4. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Matokeo si kila kitu kwenye soka. Mpira ni matokeo, biashara, burudani, kuuza wachezaji wetu na kuwakuza kisoka na mengine mengi. Big up to Ochan, Samata, Okwi, Maftah na Simba kwa ujumla. Kiwango kizuri na mechi ilikuwa na ushindani. Makosa ya mabeki ni ya kufanyia kazi. Mazembe pia wamevutiwa na hao wachezaji na watajaribu kuwafuatilia hasa samata ambaye bado ana umri mdogo.
     
  5. mpingo

    mpingo Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi nadhani hata Jerry Santo alicheza vizuri.............hii inaashiria umuhimu wa foreign players na chachu yao kwenye local league........sasa cha ajabu t tiiefuefu hawataki waje wacheze hapa kwetu...........Tenga duinia ni kijiji sikuhizi.......hivi nyinyi mpo wapi?????????????
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,596
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Wachezaji wa nje wanachangia sana mafanikio ya soka kwenye klabu zetu pale Simba kuna Okwi,Ochani na yule beki ambaye ni majeruhi.Wachezaji wa bongo hawana chochote ndio maana ni wachache wanaocheza nje ya bongo
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli wachezaji wa nje wana ssaidia sana timu zetu lakini kwenye timu zilizo makini kama simba....angalia ndugu zetuyanga wallisha wahi kusajili wachezaji wa nje 11 na hawakuwasaidia kitu...simba inaona watano lakini angalia mchango wao na nina kuhakikishia kama Joseph Owwino na Hillary Echessa wasingekuwa majeruhi matokeo yasingekuwa 6-3...Pengo na Owino limeonekana pale nyuma
     
Loading...