Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patrick Mfugale mkurugenzi mpya TANROADS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, May 23, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Taarifa tulizopata punde ni kuwa Bwana. Patrick Mfugale aliyekuwa Acting Chief Executive wa TANROADS ameteuliwa kuwa Mkurugenzi mpya wa TANROADS.

    Habari zaidi baadae
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hebu tupe wasifu wake mkuu
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    CV yake please.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    nafikiri bado taarifa inatakiwa kukamilishwa na mtoa taarifa anafuatilia
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    PMfugale amekuwa aki-kaimu hii nafasi kwa muda halafu kwa "standard" za PMagufuli huyu ndiye alikuwa choice yake "by default"!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongera zake
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naam mkuu,

    Nasikia ni mteule wa Magufuli
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu anapiga mzigo si sawa na fisadi Mrema (former TANROAD CEO) aliyemchimba mkwara waziri kanyaboya Kawambwa

    mrema amewahi kusema nikishtakiwa kwa ufisadi nitataja vigogo wa CCM wanaochukua hela TANROADS
     
  9. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So ina maana Serikali haiwezi kumshitaki Mrema kwa kuogopa vigogo wasitajwe? Ataendelea kuficha hadi lini wakati msitu na vichaka vy kujificha vinavyekwa na CHadeMA ?

    Well, hope serikali itamfikisha mahakamani ili kuondoa aibu
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anafaa kuwa pale, amekaimu kwa muda so mazingira anayajua na ugumu wa kazi anaujua
     
  11. k

    king11 JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kitendo cha kushangaza pale magufuli akibishana na rais kuhusu chief mpya wa Tanroads na magufuli ameweka sharti kwa rais kikwete bila ya MFUGALE yeye anajiuzulu kazi
     
  12. C

    Chamkoroma Senior Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wakti mwingine punda bila kiboko haendiiiiiiiiiiiiii ! anajua kabisa nafasi hiyo atapewa ndugu yake dr. Kawambwa na makapu ya karanga, kwahiyo ili anachopanga kichwani kiende sambamba na mipango ya maendeleo ya nchi nivema pia kuwa mgumu kuwezesha kazi yako iwezekufanikiwa, kwani Kikwete Mungu? mbona Yakobo kwenye Biblia alimwambia malaika kama hunibariki, hapa hutoki, mapaka uniachie kitu kidogo, ilipoanza kupambanuka akambariki akasema haya nendaga bora nimepata, sasa unaogopa kumbana rais at nidhamu mbaya unaletewa mababaishaji wa kazi wanini?
    Heri ukose kazi ubaki mbunge kuliko ufate upepo unakoelekea wakati makasia na motor ya kukwepa unayo wa nini?
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana napenda kiburi chake! Vijana wote wa brodher k wangekuwa wabishi kwa mtindo huu!angekuwa anajiuliza mara mbili kabla ya kufanya magumash yake!!!!!
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nasikia Eng. Mfugale amekulia Wizara ya Ujenzi, amewahi kuwa mkurugenzi wa Barabara vijijini kwa hiyo anaijua vizuri wizara pamoja na barabara za nchi hii. Pia nasikia ni mtaalamu wa madaraja kwa hiyo huenda akawa ni chaguo bora kwa TANROADS. Mwenye CV yake ya kutosha atusaidie hasa kuhusu usafi wake manake huko TANROADS nasikia unaweza kuingia msafi ukatoka na uvundo!!!
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya kazi njema Bwana Mfugale lakini tunataka kuona ile bei ya kutengeza barabara inashuka maan Pombe alisema iko juu sana hiyo ndiyo assingment yenu
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bora hiyo kidogo inatia msimamo, kuliko kwenda kizobazoba
     
  17. O

    Ogah JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mazee.......acha uchonganishi........
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Magufuli alipokuwa Ujenzi wakati ule wa Rais Mkapa..........alikuwa na watu wake muhimu sana.............na wote ni "vichwa".......wa kwanza kwenye list alikuwa Mar Eng. Mujungi (huyu alijiua)........wa pili ni huyu Mfugale..........Mujungi angekuwa hai............by "default" hii ingekuwa nafasi yake..............

    Notwithstanding uchaguzi/uteuzi huu wa Mh Magufuli....Mfugale ni qualified for the position na ni mchapakazi..........hongera Eng. Mfugale........
     
  19. m

    mashadoplantan Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa GALA mnapeana tuu vyeo

    hongereni...wala sioni ubaya kila mmoja anakula kivyake
     
  20. delabuta

    delabuta Senior Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani anafaa kama kachaguliwa na mwenyewe jembe magufuli sina shaka.
     
Loading...