Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pato na Rafael Waitwa - Ronaldinho Kulikoni?

Discussion in 'Sports' started by Companero, Jul 28, 2010.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hatimaye kocha mpya wa Brazil, Mano Meneze, amemuita mshambuliaji chipukizi Alexandre Pato. Mpachika mabao huyo kinda aliachwa bila sababu ya msingi na kocha wa zamani, Carlos Dunga, katika kikosi kilichotolewa mapema katika Kombe la Dunia na kupelekea kufukuzwa kazi kwa kocha huyo mbishi. Lakini swali ambalo bado linawaumiza sana kichwa mashabiki wa samba, akiwamo Gang Chomba, ni, je, ipo siku kocha huyo mpya atamrudisha kiungo mahiri Ronaldinho Gaucho ambaye naye aliachwa hapo awali kwa sababa tata na tete. Swali hili linazidi kuwa gumu hasa baada ya kocha huyo kunukuliwa akidaia kuwa suala la umri ni kigezo muhimu kwa kuwa kuna vijana chipukizi ambao muda wao umefika hivyo wanastahili kupishwa na maveterani. Vijana hao ni pamoja na beki matata Rafael ambaye tayari anakubalika duniani. Je, huu ndio mwisho rasmi wa kumuona kiungo mtabasamushaji akiwa amevalia jezi za manjano na samawati?
     
  2. g

    gutierez JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    the stone that a builder refuse,will always be the head corner stone!,ngoja tuangalie labda huu usemi unaweza kufanya kazi.
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,596
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Ronaldinho kachoka sasa
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    picha za lini hizo - mbona alishalikata tumbo hilo na kulirudisha kwenye siksi paki!
     
Loading...