Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pato la taifa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KZJ, Oct 18, 2012.

  1. K

    KZJ Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf ningependa kama watanzania tujadili ni vigezo gani vinatumika kupima pato la taifa?
    je?nani anachagua hivyo vigezo?
     
Loading...