Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pathetic Government?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shetani, Jan 7, 2008.

  1. S

    Shetani Member

    #1
    Jan 7, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how can a government be so incompetent kiasi cha kuamua kummaliza mwandishi wa habari kwa kummwagia mikojo ya punda usoni na mwingine kumkata na panga butu.How about mshale wa sumu?kwanza mshale wa sumu unaupiga kwa mbali kwahiyo unapunguza risk ya kukamatwa na kuiumbua serikali.yaani mawaziri feki,basi hata hitmen wao mickey mouse?
     
Loading...