Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pateni SUPU YA ELIMU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Oct 13, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Napenda kuwajulisha kuwa Mtanzania wenzetu ametoa kitabu kizuri sana kiitwacho SUPU YA ELIMU.
    Kitabu hiki ni Muongozo, Dira na Barabara anayotakiwa kupita mtu ili aweze kupata mafanikio makubwa katika kuielekea Elimu na kuhakikisha kuwa kazi yake ya kusoma kwa ngazi zote za elimu anaitekeleza ipasavyo.
     
  2. y

    yaasary Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    nielekeze jinsi ya kukipata
     
  3. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu gani cha ziada katika kitabu hicho cha "supu ya elimu" au ndio vile tu kimeandikwa ili apate ulaji. The academicians must be specific and straight forward in their field regardless the positive and negative trends they pass through during their task accomplishments.
     
  4. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba uongee na mtu mwenye namba hii 0654 479505 utakipata.
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kitabu kizuri............kimaudhui ni msisitizo juu ya elimu!
     
  6. k

    kitalo New Member

    #6
    Nov 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is the nice book for a family to have in its library
     
  7. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa maoni yako, Kitalo.

    Ni muhimu sana kama taifa , kama familia na mtu mmoja mmoja kuwekeza katika vitabu na kutekeleza kwa vitendo yale tuyapatayo toka katika vitabu husika.
     
  8. m

    mdunya JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nilifikiri pateni 'sup'
     
  9. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mahala pake.
     
Loading...