Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patel: where do you bank?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 24, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikijiuliza swali hili mda mrefu: je, wahindi na waarab hutunza fedha zao ktk bank ipi?, maranyingi nimekuwa nikikaa kwenye misururu ya bank hata masaa3 lakini sioni mwarabu ama muhindi hapo bank, mahala pekee ninapo kutana nao ni bureaux wakinunua forex na mara nyingi watoto wawili wa kidos wakikutangulia utaambiwa pound zimeisha au us$ zimebaki ndogondogo (50s and less). Wana jf naomba maelezo.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanaficha kwenye benki ya chini za godoro zao.
     
Loading...