Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patashika!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Sep 11, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Noma ni pale unapotumia cheo kumzidi mtu kete, noma zaidi ni pale na yeye ana kigezo cha kukubana pumzi na ukanywea, patamu teh teh teh!
     

    Attached Files:

  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni kweli inatokea mara kwa mara. Ni kwa sababu baadhi ya walimu wa siku hizi wamekosa maadili na wakati huo huo wanafunzi nao wanaendekeza mapenzi zaidi kuliko shule! Jamii ina kazi kwa kweli kutoa elimu ya utambuzi!
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Enz zetu wakati hili Gonjwa halijatua duniani ndiyo ulikuwa mchezo pale UDSM? Yaani kiasi kwamba wengi walikuwa wanakimblia IDM (now Mzumbe University) kama tu girlfriend wako atakuwa mlimani. Ilikuwa ni disco tu hasa kwa wanaume waliokuwa na marafiki ambao nao lecturers wanatafuta maana walikuwa ni wachache mno!!! Enzi za maziwa ndani ya bomba with balanced diet!!! Na chai saa kumi!!! Kweli tumetoka mbali kwa sasa mtu wa chuo anakula kwa mama ntilie!!!! Akili itakuwa muda gani wakati unakula ugali na wali umewekwa hamira? Tunadidimia!!
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii inaitwa "Noma na iwe noma"
     
  6. Ducolax

    Ducolax Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ya udom!!!!!!!!!!!!!
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hapo lazima umkumbuke Nyerere wewe!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huu mchezo huko nako upo??
     
  9. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya udom hiƬ
     
Loading...