Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata za mtaaa!, mademu na mitandao!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sharo hiphop, Jul 7, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tukifananisha makampuni ya simu na mademu tunaweza kupata majibu yafuatayo kitaaa!

    ni udaku tu usichukie

    Airtel ni sister du anaependa starehe na kubadili majina na kupenda wenye nazo;

    Zantel ni jimama la kulea vitoto;

    ttcl ni kibibi kinachojilazimishia ujana;

    tiGO changudoa asiejali maslahi na asie na bei;

    vodacom ni demu mwenye msimamo anaefaa kuwa mke , haya sasa, jichagulie.
     
  2. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    SASA TELL...Nikijisichana kinacho jiandaa kichangu doa......
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii thanks you have made my day kwahiyo niendelee kuwa voda siyo
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh kwenye tigo unagusa wengi! Ila ukwel nikikuta msichana asiyetumia tigo uwanamchukulia level ya juu na wengi wao ni wastaharabu.
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kamatia mpaka mwisho.
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukweli, tigo imekaa kiuhuni fulani hivi.
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kikikomaa kinakuwa na tabia kama za tigo.
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eheee nimekumbuka, wengi wao machangudoa na wanafunzi wa sekondari wanaotumia simu wakati hawaruhusiwi.
     
  9. Delucaz

    Delucaz Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaah hiyo ni kali ati
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Crap! Lazima wewe unafanya Voda
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, we utakuwa na hisa na Rostam Aziz
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lakini AIRTELL ni the cheapest in TZ hasa kwa airtel kwenda airtel.
     
  13. serio

    serio JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    aauphhh.,!!
     
  14. victo

    victo Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahahahahahahah!Thanks.
     
Loading...