Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Vifaa vya Radio kwa $11,000/= FULL SET including transmitter.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Jul 18, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Anayeota ndoto ya kuanzisha radio station sasa nimetengeneza bandle nzuri ya vifaa kutoka UK utapata kila kitu kwa Dola 11,000/= za Marekani.

    Studio Equipments.
    8 Channel mixer, CD/MP3 Player, Monitor speakers, 2x microphones ( dynamic and condenser), 2 x table stands, monitor fader/mute switch, telephone hybrid. notebook computer. All installed in road case. If you need it as a desk top style.

    Transmitter
    TX 300 this provides 300watts or 45KMs ground level.

    Jaman aliyetayari aniPM.

    Hapa unakuwa kamili kamili kabisa.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Je ni pamoja stl .(link) ?au
     
  3. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umetengeneza au umevikusanya pamoja kama set.?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    1KW bei gani mkuu
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Mkuu transmitter ya 300w, hiyo redio ya mtaa nini?
     
  6. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    STL link inajitegemea kwa gharama zake mkuu!
     
  7. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu shida ya TZ installation huwa ni poor sana. Kuna radio tumeweka watts 300 inasikika wilaya 4na kuna radio fulani pale DOM kuna 1KW lakini haimalizi hata wilaya nzima! Inshu ni installation. Kilomita 45-60 zinaweza kufikiwa bila shida.
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nimesema nimetengeneza bandle siyo vifaa samahani mkuu kwa kushindwa kufafanua vizuri.
     
  9. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    M11 mkuu
     
  10. b

    bfexjan Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    More details plz
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Nafikiri mkuu unamaanisha position ya elevation ya transmitter relative to the sorrounding.
    Naweza kubaliana na wewe kama hiyo transmitter utaweka juu kilimani, hapo utapata hiyo 45-50km.
    Mimi nia transmitter ya 1 KW na iaenda hadi 250km raduis kwa zile sehemu ambazo hazina obstruction.
    Hata hivyo muhimu ni target audience yako.
    Ni rushie PM ili nielewe aina ya vifaa na system, mi natumia BSE.
     
Loading...