Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Undani wa Jambo Hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jun 27, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu wa 2011 mwezi wa Julai utakua na siku za ijumaa 5, Jumamosi 5 na Jumapili 5! Jambo hili hutoke mara moja kila baada ya miaka 823.Kwa undani zaidi angalia kalenda yako ya mwaka huu wa 2011 sio mambo ya kiutabiri
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haina majoTRo
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndallo umenishtua sana,nikajua labda siku 90 za magamba.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Noted with Thanx kwa Taarifa
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hii habari ishawekwa mkuu siku za nyuma.hata hivo thanks kwa reminder.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi naomba nieleweshwe zinatokea hivyo zikihusisha hizi siku tatu tu yaani ijumaa jmosi na jpili tu au zinaweza kuhusisha hata jmosi na jpili au alhamia ijumaa na jmosi and the like
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Whatever the case jua litawaka jana,leo na kesho-no big deal!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Bado chaajabu sijakiona? Labda tueleze kama kuna kingine zaidi ya siku hizo!
     
Loading...