Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PATA SOMO: Siri ya BIASHARA....NI NINI?!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by agala, Sep 20, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Knowledge za bure:

    Imani + Bussiness planning + Action = Successfully Investment ni formula rahisi kama ikifuatwa na kutekelezwa

    ukiongezea na hii tulio fundishwa darasa la tatu tukiwa shule ya msingi ambayo ni
    Mapato - Matumizi = ziada yatakuwa mafanikio ya moja kwa moja ni inakubali katika biashara yeyote.

    Kwa knowledge zaidi tembelea JigambeAds
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya bana ckuzote tunajua biashara ni imani ndo yanafuata hayo mengine
     
  3. agala

    agala Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kumbe tupo pamoja that y nime iweka ya kwanza kabla ya chochote!
     
Loading...