Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata picha mkeo kakuaga kuwa wana kikao kwenye kikundi chao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Apr 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    badae unaona hii picha anacheza mbele ya mwanaume mwenzako tena na mwanenu mgongoni
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya mwache nae afurahi ni binadamu mradi hawakulii tunda :A S-key:
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,hii nayo ni burudani au unyanyasaji?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    unyanyasaji mkubwa
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haidhuru kama kikundi chao kina ngoma ndani yake au huwa wana shughuli za kijamii,labda cha kumshauri tu ni kuwa kucheza ngoma na mtoto mgongoni si jambo la busara.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ina maana mmeo akishika vibinti hutamind ilmradi hali tunda sio?
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sifa ya mwanamke ni uaminifu. Kama ana hiyo sifa mwache aende kokote, naye atakutunzia tu tunda lako
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    masikini mtoto anapepetwa kama ngano
    akirudi nyumbani talaka no way
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    angemshusha mtoto asimuumize ila hapo anahitaji vibao makofi kadhaa akili zimkae sawa.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hapana makofi ncha ya kanga inatosha
     
  11. E

    Edson Mrimi New Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh na mtoto mgongoni!!Bora umshauri awe anakwenda peke yake. Make hii ni unyanyasaji kwa mtoto.Anastahili viboko huyu
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inaanzaga hivi hivi alafu baadae tunda laenda!
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtoto analazimishwa kucheza bila ridhaa yake
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Zidumu fikra za mwenyekiti.
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Midadi ikipanda, huwa wanasahau kama kuna mtoto mgongoni!! Sio tabia njema..Mwanamke mwenye busara zake, huwezi kumkuta maeneo haya hata siku moja.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunda lako au lake?
     
  17. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nimetabasamu,baada ya kusoma koment+picha
     
  18. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni ile euloo! euloo! ya wanyl
     
  19. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaa ivuga kwa vituko sema nashangaa huyo jamaa alikua katibu wa UN na hao wamama wamevaa nguo za CCM sasa hapo maana yake wanakampenia CCM!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh wewe mbonma wataka kufananisha TEMBO NA PANYA?
    MKEO KACHEZA tu t seems kafurahi bila kuwa na mahusiano au viashiria ngono sa wewe cha kumshka kiuno?
    yeye inaonekana kawaida sana...wewe wamshka kiuno mtu mmoja....
     
Loading...