Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PATA NYIMBO MPYA KABISA KWENYE SIMU YAKOo

Discussion in 'Entertainment' started by Lofefm, Sep 2, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna wimbo mpya hapa
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka kazi nzuri ila ina mapungufu ya kurekebisha kidogo baada ya hapo hawatakukamata kwa ukali ni hivi, vichekesho siyo vibaya ila kwenye nyimbo hasa za dini bado sana jaribu kuongea na maredio ya dini wakugawie maana nyimbo ziko nyingi sana na nzuri pia kwa za kiingereza ukifungua hazifunguki kirahisi kama bongo fleva na zilipendwa ndiyo kabisa na hizo ndiyo nyimbo adimu mtu kuzipata kirahisi madukani hivyo ukiweza wewe kuwa nazo utakuwa umetukamata wote binafsi nakuweka kwenye list yangu nitakutembelea kila mara nione kama kuna mabadiliko. Asante
     
  4. G

    Gwaks makono Senior Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana zpo ktk low size kaz nzuri!
     
  5. L

    Lofefm Senior Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usipate shida mkuu nipe siku mbili tu ntaongeza za dini za bongo ila za mamtoni ntaweka table ambayo mtaweka jina la msanii na kupata nyimbo zote kama hiyo haitoshi utaweka jina la nyimbo na kisha itaingia moja kwa moja kwenye simu zenu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lakini usisahau na kuwatoa hawa jamaa maana wamechoka mbaya..
     
  7. L

    Lofefm Senior Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok! NDETICHA
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    katika watu ninao wakubali hapa jf na wewe nakuweka kwenye list.kwa maana hiyo nakupa mia.mia
     
  9. N

    Namour Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bravo!!!
    i lyk t.
     
  10. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    yaap,,datz gud thng bro ila nyimbo za bongo mzaz nyingi sio mpya!!!congratulation lol make it happen
     
  11. N

    Namour Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba unitafutie audio ya hii nyimbo,
    ARTIST_FLAVOUR
    SONG_NWA BABY (ASHAWO)
    ALBUM_N'ABANIA.
     
  12. F

    Fideline Senior Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka Msama wanakutafuta!!
     
  13. L

    Lofefm Senior Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    haya mkubwa nitajitahidi niwezavyo
     
  14. L

    Lofefm Senior Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    msama ndio wakina nani mkubwa?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Utawafahamu ukikutana nao...
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa mwana.
     
  17. L

    Lofefm Senior Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    acha utani mkuu ndo wa kina nani hao nijulishe.
     
  18. L

    Lofefm Senior Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    nitajitahidi kuweka mpya mkuu
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Securiiityyy..! Ah sorry COSOTAAAA...arest this guy plz.
     
Loading...