Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata nyama ya bure eid..hi si ya kukosa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jerryz, Nov 16, 2010.

  1. j

    jerryz Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf nataka wote tunufaike na hil,. Kwa wale wanaopajua feza boyz sec n high xul. Tegeta hapa, kutakua na nyama ya kumwaga eid ya kesho, njo ujipatie kwa uwezo wako..buuure kabisa.
     
  2. October

    October JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kiti moto itakuwepo? Kama ipo nijulishe tafadhali!!
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tahadhari: Inayotolewa ni sadaka kwa wasio jiweza tu na sio kila Tom, Dick and Jerry.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nyama ya bure unamaanisha nini?
    Manake kule kwetu nyama ya bure ni mpaka ngombe afe au agongwe na gari au treni au kujeruhiwa
     
  5. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo Njowepo ina maana ng'ombe wengine huliwa wakiwa hai?:doh:
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Mie nataka Whitemeat!!! ile inayoshauriwa na madaktari itumike badala ile ya kawaida ambayo ina madhara mwilini, kama itakuwepo fasta nakuja, kuna jamaa wana makusudi mabaya, yaani ukipita ubungo ukitokea mwng pale karibu na junction ya kwenda UDSM kunakuaga na kijiharufu kitamuuuuuu hadi watu kwenye foleni wanaanza kumwaga mate huku wengine wakijifanya kusema astakafu....
     
  7. j

    josh1988 New Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hauna lolote
    we mwenyewe unashindia maharage
    na kachumbari hiyo nyama uitoe wapi
     
  8. j

    josh1988 New Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyama bongo!
    kitimoto argentina!!
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nasikia na mkulu wa nchi anagawa maandazi pale ikulu duh Eid mubarak to all JF members and tanzanians at large
     
Loading...