Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata namba ya simu ya mtu yeyote ukiwa unalijua jina lake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jiwejeusi, Oct 26, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika teknohama imekuwa mno. Sasa hivi kuna watu ni mahodari ktk fani hii.
    Mimi kuna mtu natafuta namba yake ya simu. Jina lake nalifahamu. Je inawezekana kuipata namba yake bila yeye kujua.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anaitwa nani?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nachojujua ukiwa na namba ni rahisi kufahamu jina lake. But vise versa sijui!
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majina yanaweza kufanana!labda umsake huko kwenye Facebook kama yupo ila nahisi inaweza ikawa ngumu
     
  5. msauzi wa bongo

    msauzi wa bongo Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona tutakwisha kwa tehnologi hiyo?
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    YAANI ... Kichwa vcha habari na habari yenyewe tofauti......... MI nilidhani unatupa hiyo teknohama ya kufanya hilo jambo...... KUMBE WEWE UNATAKA TUKUPE
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nipe jina....nitakusaidia.
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukitaka kumjua mtu kama una numbe ni rahisi voda unatumia huduma ya m-pesa unaweka number hiyo then kiasi una exceed amount iliyokwenye account yako then itakupa ujumbe wa kushindwa kufanyika kwa transaction na jina la ile number
    Tigo na Airtel cjajaribu.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    jina la kike naweza kupata namba yake na majina ya kiume yanayofanana na kike.awe mkazi wa tanzania,dar es salaam,kijitonyama mtaa wa mali.mia
     
  10. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ungefahamu namba yake hapo sawa sio ufahamu jina, majina yamefanana
     
  11. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hayo yako ni masaburi ya "joyce wowowo".:-[
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Just google it....
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  14. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nipe namba yako ya voda nikwambie jina lako ndani ya dakika moja na robo.
     
  15. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa kuna kosa la kiufundi katika uandishi wa kichwa cha habari, ni vigumu kujua kama anauliza.
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mimi nilipoona kichwa cha habari tu.nikajua kweli jf kiboko.ki ukweli heading imeuza.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    yeye akupe jina umwambie namba!
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    yeye akupe jina umwambie namba!
    Sio namba umwambie jina.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Majina yanaweza fanana, ila kwakutumia namba ni rahisi kujua jina lake.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli heading is very misleading
     
Loading...