Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata nakala yako antivirus part 1 volume 2 kupitia hiii link

Discussion in 'Entertainment' started by Maganga Mkweli, Sep 11, 2011.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sikiliza harakati hip hop kwa mapinduzi
     
  3. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamekinukisha!...Part I is still the best!
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    harakati zinaendelea..
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeisikiliza part 2, niliisikiliza part 1 pia. Part 1 imesimama kuliko part 2. Naungana nanyi katika harakati za kimuziki, pamoja. Wapi Mwita25?
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeidownload ni nzuri hasa ile miaka kumi ya fiesta eti msanii amenunua supra lol jamaa ni wabunifu sana ruge huwezi shindana na sugu na usiende mby watakuua kule chezea sugu
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamaa anawakumbusha kwamba wasanii hawana nssf so waelewe wanatumiwa katoilet paper then kinachofuata ....
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    antivirus.jpg
    album cover
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wasanii gan wapya ambao hawakuwepo vol. 1?
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    soggy dog , suma g, adili,.... na wanaharakati wote wa mwanzo wamechanwa sana hasahasa huyo fela na mwanafa kwa kudandia gari kwa mbele .... wanachotetea jamaa ni fact tupu sikiliza kwa makini kuwa neutral ndio utaenjoy madude .viva sugu na wanaharakati wote..
     
  11. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh ngoja nidownload hii kitu mazee
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana, kesho lazima niipakue.
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ntaipakuwa uçku hii
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    vp ushaipakua?
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh hili tamko la Ruge ni balaa
     
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimeipenda sana Vol 2 kuliko vol 1 sababu ni clean version (hakuna matusi ya nguoni saana) zaidi ya kufikisha ujumbe, huu ndo ukubwa uanamgusa mtu kwa ukweli na uwazi na nina imani hii itamchoma ruge kuliko hata ya kwanza aliyotukanwa matusi ya nguoni

    Pia Vol 2 imenifanya nigundue hii vita ni kubwa sana na inakua kila siku sababu ya watu waliojoin kumponda ruge sikutegemea na sitashangaa kwenye vol 3 kusikia kina profesa jay, ladyjaydee na wengineo nao wamejoin, hadi sogy dogy, suma g, adili, dany msimamo ndani na wameonesha kufurahi na suport wanayopewa na kina juma nature, inspector haroun na wasanii wengine kibao wanampinga ruge Passively.,..
     
  18. K

    Kalila JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the saga continue eti kumbe mwana fa anataka kupewa ubunge wa kuteuliwa wasanii waache kulalamika wagomee nyimbo zao kupigwa watasikilizwa mbona nigeria hata wenzetu ugaanda wanadrive marange escalade ila bongo wanaendesha spacio vitz ni aibu kwamba hakuna msanii anaemiliki nyumba nzuri kwa kupitia mziki wakati wakina ruge wanakaa masaki wanadrive benzi vogue.angalia hata watangazaji wanaingiza pesa kulio wasanii. inabidi marketing managers wa makampuni makubwa wawasaidie wasanii katika malipo. wasanii wenyewe kama misukule wanaendeshwa tu sasa wakitegemea fela na ruge wawaongeze katika hicho chama feki sijui kma watafanikiwa
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuimba mi naona ni sawa nakumpigia yule mpambe wa mkuu wa kaya gita hapa swala ni kuwa kauzu kwenye mauzo na wasanii muache njaa za kijinga ndio mtatoka zaidi ya hapo hakuna kitu.
    ishu nyingine ni kuwa wa moja ishu za ukuwadi sio poa ..
     
  20. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Geuza mwendo.
     
Loading...