Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata nafasi ya kumwona Raisi wetu Kikwete akiwa na Raisi Clinton leo LIVE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Sep 21, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 380, align: left"]
    [TR]
    [TD="width: 280, bgcolor: #FFFFFF"][h=1]#CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete[/h]Event is LIVE NOW!
    [/TD]
    [TD="width: 10, bgcolor: #FFFFFF"] [/TD]
    [TD="width: 100, bgcolor: #FFFFFF"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 380, align: left"]
    [TR]
    [TD="width: 131, bgcolor: #FFFFFF"]




    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]








    Kwa wale watakao kuwa karibu na mitandao ya internet basi mnaweza kupata nafasi ya kumshuhudia Raisi wetu wa Jamhuri ya Muungano Mh Jakaya Kikwete akiwa na Raisi Mstahafu wa marekani Clitoni katika mahojiano ya moja kwa moja yanayo husu.
    #CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete


    Itumie nafasi hii kuona wataalamu wakichambuwa mada mbalimbali zinazohusu maisha yetu sisi waafrika kwa ujumla

    CGI Live - live streaming video powered by Livestream
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo muda mchafu haupo.

    Atuambie kwanza alivyotubia kura kwenye uchaguzi wa mwaka jana na uhalali wa rais wa kupitia mlango wa nyuma naye kuendelea kurandaranda hovyo kote duniani akitumbua kodi zetu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu, ingawa nipo safarini lakini nitajitahidi nikipata nafasi. Naona ni katika kutimiza ahadi zake alizotuahidi. Kweli tumshukuru Mungu kwa kutupa Rais anayependa maendeleo na kuchukia ufiasadi.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Napita, sijui kama nitarudi
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mie sitoangalia...naona aibu..! mfano;

    swali; Sababu za umaskini wa nchi yako ni nini..?

    Rais; eeeh eeeeeh ehnnn hmmmm... SIJUI KWA KWELI..!
    (tabasamu)
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwambie mama salma, Riz1, Khalfani na wacheza kiduku wote wa Ikulu watizame. Ni Heshima tu kwa UN. Tungemfuata huko huko, ila mwambie tunamsubiria Washington DC. Amezidi kuvuja rasilmali zetu, mengine anauza kwa suti 5? Sijui atakuwa amevaa moja ya hizo suti?
    tunamwandikia clinton kuhachana na huyo fisadi. Wakuu tunawapa contacts za clinton ili waachane na huyu fisadi kilaza
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapana rudi bana kuna mambo mazuri sana hawa jamaa huwa wanauliza na kuyazungumzia
     
  8. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Thubutu!! Kwa huyu jamaa anayeweza kusaini document bila hata kuisoma, kwa mtu anayeshindwa kujua chanzo cha umasikini wetu, kwa jamaa anaweza kuuza mahakama kwa vipande vitano vya suti! Sitarajii jipya lolote. Nakushauri dont dare to waste ur time.
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Saa ngapi mkuu? Au tukae tumekodoa mijicho kama ngumi ya jambazi bila kujua muda wa hiyo kombolela ya mhishimiwa akiwa huko ughaibuni? Umeshaongea na Ngeleja kuhusu uwepo wa megawati zake?
    Kaaaaaz kwekweli..!
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi siasa haziwezi kusaidia lolote.. tazama Haiti ebu pitia kipindi hiki kisha utaelewa kwamba kila mtu anabeba mzigo wake...Bofya
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kutafuta kwenye GOOGLE kama kuna RAISI CLITONI - ​Hakuna

    Sorry my Bro I will Pass your Offer...
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuone anavyochekacheka au?
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rwenyemamu hebu kaniangalizie hapo kwenye meza kushoto hapo Magogoni kam mihuri yote ipo.

    Huyu bwana asije akawa ameondoka na muhuri wetu mfukoni kama yule Waziri wa zamani Karamagi kwenda kuwabembeleza watu huko Ughaibuni kuwasainia MIKATABA TATA kuwaongezea ardhi zidi ya Buzwagi dhahabu zote mpaka watoboe ardhi upande wa pili.
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na safari lager yangu nimwachie nani?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hapana,tumuone anavyovutia. ndio kigezo tulichomchagulia. kama akivaa zile designer suit,atatokea kweli!
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tuache dharau Jamani,ebu tuangalie hiki kipindi ni endelevu na kinajaribu kutuonyesha wapi tumetoka ,wapi tunakwenda,ni muhimu sana kwa sasa Raisi wa zamani wa Nigeria Obasanjo ndio anahojiwa na wenzake
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we vipi yaani unaona pombe ni muhimu kuliko Rais. Majitu mengine ovyoo kabisa.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,400
    Trophy Points: 280
    Na yeye ni mtaalamu wa nini? tuangalie kwa kupitia umeme gani? Jenereta? kwa mafuta gani? Naenda kutafuta pesa ya kununulia wanangu sukari kwa 2500 huku wakitishia kutumia jeshi! wanazo kweli hawa? Mmmh haya, ngoja niwashe kibatari changu niunganishe labda kitazalisha umeme nimuone Mheshimiwa "RAHISI" wangu akiongea kidhungu na wadhungu!
     
  20. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpenzi siyo dharau, hivi kuna umeme?
     
Loading...