Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Milio Bomba ya CHADEMA Kwenye Simu Yako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Regia Mtema, Jul 22, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Katika kuelekea Uchaguzi Mkuu Chama Cha CHADEMA Kimeendelea kujiimarisha katika kila idara.Hivi Karibuni CHADEMA imezindua ring tones na caller tunes kwaajili ya kuhamasisha Watu mablimbali kuiunga mkono CHADEMA na pia kuendeleza harakati za Kina Dr Slaa kukemea uovu na vitendo vya kifisadi unaoendelea hapa nchini. Kwa wale watakaopenda kupata nyimbo hizo,njia ni rahisi sana.Fuata maelekezo yafuatayo;

    Kwanza kabisa tumetoa nyimbo tau kwa kuanzia.

    Nyimbo na 1.Yenye namba 12608 inaitwa CHADEMA Mwendo Mdundo.ni nyimbo nzuri sana
    Nyimbo na 2.Yenya Namba 12609 inaitwa Operesheni Sangara-Hii Nyimbo ilizinduliwa wakati Operesheni Sangara inaanza na inaelezea dhana ya Operesheni Sangara,ni nyimbo nzuri pia.

    Nyimbo na 3. Yenye namba 12610 inaitwa Tuimwage CCM.Nyimbo hii inaelezea jinsi gani CCM imeshindwa kutimiza hadi yake ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania.Nyimbo hii pia ni nzuri vile vile.

    Kwahiyo kama unataka moja ya nyimbo hizi au zote.Fanya yafuatayo;

    1. Ingia kwenye sehemu ya kuandikia ujumbe mfupi kwenye simu yako
    2. Andika namba ya wimbo unaoutaka
    3.Tuma kwenda namba 15007 au 15050
    4.Baada ya hapo utapokea majibu ya kukubaliwa ombi lako

    Kumbuka Kila wimbo ni sh 300.

    Wish You all the Best.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thank you kaka
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Mzipeleke hiazo nyimbo redioni, zipigwe, watu wazijue ndipo mtaweza kupata wateja wengi zaidi.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa mtindo huu tutafika!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona an excellent contraption by a political party kama hii. Well done Chadema!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ccm wakikusikia una tune ya chadema inaweza kuathiri utendaji wako
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ujumbe wako ni mzuri ila zingatia na lugha fasaha ya kupeleka ujumbe. nyimbo ni wingi, na wimbo ni umoja. hivyo sema huu wimbo. au wimbo namba moja
     
  8. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndio kiswahili cha kizazi cha Bongo Flava, wenyewe wanelewana na hawawezi kuelewa hicho kiswahili chako, hicho ni cha sisi tuliosoma Someni kwa furaha au Juma na Roza
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Radio gani wakati zote ni mawakala dhalimu wa ccm
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona meseji haziendi? GS hebu check kama mitambo ipo sawa au ndo mihemko ya networki?
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    It's not working. Nimejaribu mara mbili napata jibu "Number not in use". Rekebisha mambo!
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu nilisahau kuwaambia kwa sasa ni kwa wateja wa tigo tu,mitandao mingine itakuwa tayari kuanzia jumanne..Siku zote CHADEMA tunaanzisha njia wengine wanafuata..
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    redio gani itazipiga? unafanya masihara nini na Mkuchika?
     
  14. N

    Ngala Senior Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukitaka kununua wimbo tuma herufi 1,mfano b kwenda 15050.kwa orodha ya nyimbo tuma na no msaada kwenda 15050 na kujiondoa tuma neno ondoa... hicho ndo kibwagizo cha tigo mkuu na nimetuma msaada karibu saa ishapita.jaribu kutujengea mazingira mazuri tuzipate mkuu
     
  15. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ombi.
    Namba kwa ajili ya kuchangia CHADEMA kwa mtandao inahitajika.
    Asante
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahaha..kivipi?
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa Mkuu!
     
  18. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unashangaa hilo, hebu angalia kwenye vile vibao vya kampuni za simu vilivyowekwa kwenye nguzo za umeme za barabarani sasa hivi zinasomekaje? Lazima SMS zisiende tu
     
  19. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante sana Kaka
     
Loading...