Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jericho Jr., Feb 8, 2012.

  1. J

    Jericho Jr. Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matokeo yametoka click hapa kupata
    Http//:196.44.162.33/necta2011/olevel.htm
     
  2. J

    Jericho Jr. Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vipi wadau mmeiona hiyooooooooooo
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,764
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Thanks jericho jr, but the link isn't active. Anyway, would try other means.
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  5. H

    Hamza Teacher New Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani taifa letu wapi linaelekea kama kiwango cha elimu kinazidi kushuka,je?viongozi wajao si watakuwa na fikra duni sana,madaktari,wanasiasa na watu muhimu ktk taifa si tutateseka sisi wananchi wa tz wizara husika idhibiti suala hili.
     
Loading...