Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata kunguru pata jero life goes on!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swahilian, May 3, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mujibu wa kituo cha luninga ITV, Imetangazwa vita kubwa kwa ndege weusi, korofi na wasumbufu! 'kunguru' kutokana na tabia zao za ukibaka, udokozi misosi, wizi wa soap na hata nguo za ndani, pia kunyea watu ktk mapumziko vijiwen au maakuli kwa mama ntilie, hivyo kwa pamoja tuungane kutokomeza hii jamii na kizuri zaidi ni kwamba kila kunguru mmoja utapata sh.500,hali kadhalika dau litapanda ktokana na mbinu au mazngira ya ukamataji. TUSHIRIKI
     
Loading...