Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata kitu eee pad transformer 101

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yericko Nyerere, Dec 29, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Easy,Exciting,Exciting pad transformer
    16GB,1.2M/5M Camera
    ANDROID WW,MOBILE,2CELL3300
    Contact:0712054592,0789597300
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Tsh ngapi ,mambo ya kupiga simu ni kupoteza hela na wakati weka mambo hadharani,utapigiwa simu ngapi bana?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haya mavitu ndo manini mbona siyajui? More info please
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungeweka bei, picha na unapopatika.
    Hamna haja ya kuchezea pesa kukupigia alafu mtu aje kugundua bei haiwezi au uko mbali sana na alipo yeye.
     
  5. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona uvivu kugoogle.hii kitu ni nn?
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Simu hupokei na bei hujaweka, ovyo!
     
  7. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hao ni kama mbwa mwitu!! huwa wanabweka ili wasikike tu sio kama kuna kitu wanataka au jambo la maana!! ;-)
     
  8. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo eepad nadhani ni hizi laptop ambazo hazina makalio (kama ipad) sasa jamaa sijui kapotelea wapi?
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hah hah umenichekesha kweli au ni kama mbweha baada ya kula karanga gharani na kupata shibe akaomba abweke kidogo mwishowe akanogewa akaanza kubweka kwa sauti kubwa hadi mwenye ghala la karanga akashituka sasa hawa wasiotaja bei nao wanataka wajulikane kama nao wapo JF
     
  10. DullyM

    DullyM Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kama ulikuwepo!! na wengine hao tena huweka namba ya simu halafu piga uone kama itapokelewa!! inakuwa kama enzi zilee hizi mobile zilivyoingia, mtu anakuomba umpigie ili watu waone naye analo pisi lake la Mshindi!!
    wamefanya vizuri tulianzia na yale mapisi ya mshindi tungeanza mobile na Iphone sijui ingekuaje!!??
    napita tuu
     
Loading...