Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata free tv stations zaidi ya 200 free of charge!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Head teacher, Jun 1, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wapenzi wa TV stations, tumia internet TV kupata free TV stations buree, iNGIA google, Type TVU, ITAKULETEA download TVU software. Download then run, furahia ulimwengu wa digitali. Ni cheap, kwa 20 kB UNAWEZA kuangalia TV 24 hrs.Ila kwa wale wenye ipod,iphone, na ipad utalipia small amount kupata apps from itunes stores. Full of movies, sports, news, cartoons, life styles, networks , sciences, etc. Enjoy your day
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu za bongo zinapatikana?
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    20kb unatizama tv 24 hrs? this can't be true, kwamba nikiwa na mb zangu 400 za airtel ambazo ni 2500 naweza check tv mwezi mzima?
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi najiuliza
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo sijakusoma mtoa habari! Inawezekana kweli hiyo??
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    na sie ambao hatuna hizo intarnet inakuwaje
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jipange anza upya kuandika ulichotaka kusema, maana hapo hujasomeka "Ni cheap, kwa 20 kB UNAWEZA kuangalia TV 24 hrs." Hicho kitu hapo ndugu yangu.
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Headteacher funguka mkuu. Jibu maswali hapo juu
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama huamini kwa kuona, papasa
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu Head teacher nahakika hapa umekosea........labda kama sio kB ninazojua mimi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ngoja nijaribu kwa sababu hata u tube siigusagi kabisa
     
  12. Kibada

    Kibada Senior Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    20kB For 24hrs? This can't be true.. Na mashaka kama anafahamu tofauti iliyopo kati ya kb, MB, Gb...
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapa hata ukipapasa hupati.
     
  14. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha nijaribu hii kitu!!!
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nime download na kujaribu....poa kiasi na haina ku stuck.......natumia Airtel kwa bundle ya 2500
    Low quality, but due it's free it worth watching
    Nilikuwa na MB 225 nikaangalia kwa dakika 3......salio MB 215
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama husikii, tambua kwa kuhisi
     
  17. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Vp tunaotumia simu za Symbian S60?? Hiyo 20kb mhhh! hebu fafanua.... Naona kama umekosea ku-type, ikizingatiwa paulss alivyochangia
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa sawa, huyu HeadTeacher haelewi anachoongea, natoa mfano calling skype to skype ni bure lakini unapopiga simu unalipia gharama ya internet, kwa hiyo ukiwa na mb zako 400 unaweza kuongea hata one hour or more, si kwamba skype ndio wanakucharge noo ila ni connection.

    sasa nilikua sielewi huyu bwana anaposema ukiwa 20kb unatizama tv 24 hrs, issue sio huo mtandao au hiyo application issue ni connectivity, angeniambia nafanyaje ili airtel wasile hiyo bundle ndio ingemake sense
     
  19. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anzisha thread tujadili hilo kwanza ndipo uende kujiunga
     
  20. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aliyejiunga aicheki hiyo muvi katika chanel ya hollywood movie, ni noma, we acha tu kulala saa tisa alfajili kesho
     
Loading...