Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata design ya nyumba na gharama zake

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ellie, Sep 28, 2011.

  1. Ellie

    Ellie Senior Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Members, there is a great news that I can design residential houses as well as commercial buildings at a reasonable cost as well as Quality assuarance.
    Contacts:nyenze1@yahoo.com
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ur c.v please
     
  3. Ellie

    Ellie Senior Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bachelor of Science in Building Economics (Quantity Surveying) ARU
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is an academic qualification. ... isn`t it!
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tupe sample ulizowahi design mzee.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Unachaji vipi?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nahitaji design ya residential house, unachaji vipi tufanye biashara??
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu ungeweka namba ya simu kidogo ungerahisisha mawasiliano maana naamini simu ni njia rahisi ya kusaidia kufanya maamuzi ya haraka
     
  9. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naomna sasa biashara matangazooo
     
  10. C

    Chief-Architect Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Semeni gharama zenu bana...
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Architecture= arch-torture=minimum of 5 years at the college/university followed by practical trainning for 2 yrs then oral and written exams then registration = sleepless studio nights in 5yrs= very expensive n tiresome profession= buildings doctors who lives with their mistakes as long as their designed buildings lives on unlike doctors who berries their mistakes n forget immediately after the funerals= one cant pay a fair fee for creativity n skillz of a real n competent architect= a service oriented business= not for advertisements as architecture business is bound to very serious codes of conducts and ethics=not for vishokas and kanjanja's=ni maoni yangu tuu juu ya hii architecture kama mdau mmojawapo
     
  13. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa sifa yako ya elimu wewe ni mkadiriaji majengo zaidi kuliko mbunifu majengo, pamoja na kwamba hilo somo la ubunifu unalisoma kwenye program yako ya QS. Kwa hiyo kwenye elimu ya ubunifu hata kama unaweza kubuni (design) bado hujawa architect. Labda utueleze kwamba ulifanya FTC katika architectural engineering/technology, then hapo nitakukubali au unasemaje Ellie? Sijadharau elimu yako ila najaribu kuweka sawa tofauti ya hizi taaluma zinazohusiana na mambo ya ujenzi.

    Mimi nikitaka mchoro wa nyumba naenda kwa mbunifu majengo, nikishapata mchoro wangu ndo naenda kwa QS. Ila kama Architech pia ni QS hapo poa zaidi maana kuna watu wamesoma taaluma zote kwa nyakati tofauti na hiyo inawapa sifa za ziada katika weledi.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Nyumba kama hii shingapi kuchora ramani?

    [​IMG]
     
  15. Ellie

    Ellie Senior Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My phone No. +255712833135
     
  16. s

    saq JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wote hapo juu !
    Kama unahitaj madirisha na milango,
    -na interior items kama mapanzia ,
    - wood flooring nkz.. Ni PM

    Am like interior designer, and i want to learn how to scatch a house interior... plz help me!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,488
    Trophy Points: 280
    wekeni gharama zenu hapa,mtakosa pesa
    shauri yenu
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Whocares na wewe ni mwanamazingaombwe kwenye fani gani? umenichekesha sana.
     
  19. C

    Chief-Architect Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na specifications. Idadi ya vyumba. Design etc.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,488
    Trophy Points: 280
    wabongo kweli tuko nyuma
    specification pia nikutajie?
    huwezi onesha kazi zako za zamani na bei yake?
    wewe ukiweka specification utapata hasara ipi?
     
Loading...