Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata darasa bila malipo hapa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wa kusoma, Dec 13, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Naanza kujitolea kutoa elimu bure humu JF kwa kipidi chote nitakachokuwa likizo. Leo naanza na hili.

    [h=2]Jua haki yako unapokamatwa na polisi [/h]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kumwomba askari ajitambulishe kwako.[/FONT]
      • [FONT=&quot]Mwulize jina lake[/FONT]
      • [FONT=&quot]Mwulize namba yake ya uaskari[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kujulishwa kwanini anatiliwa mashaka ama kukamatwa.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kuwajulisha ndugu, jamaa ama sehemu anakofanyia kazi kwamba ama amekamatwa na polisi ama Taasisi ya Kuzuia Rushwa.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kuomba na kupewa dhamana wakati akiwa kituo cha polisi ama Taasisi ya kuzuia rushwa.[/FONT]
      • [FONT=&quot]Hutakiwi kutoa fedha kama dhamana uwapo kituo cha polisi ama Taasisi ya Kuzuia Rushwa, isipokuwa maelezo utakayoandika.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kuwaeleza polisi ama Maafisa wa Kuzuia Rushwa kwamba lolote atakalosema linaweza kutumiwa kama ushahidi mahakamani, na asiburuzwe kuandika tu.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kuomba Wakili wake awepo kituo cha polisi ama Taasisi ya Kuzuia Rushwa wakati anatoa maelezo yake.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kuyasoma kabla ya kutia sahihi yake.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kudai risiti ya orodha ya vitu vyake/fedha zake alizozitoa ama kukabidhi kituo cha polisi ama Taasisi ya Kuzuia Rushwa.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia kama ni mwanamke ana haki ya kupekuliwa na polisi wa kike, na iwapo hakuna polisi mwanamke, basi mwanamke yeyote na vile vile kwa mwanamume.[/FONT]
    • [FONT=&quot]Raia ana haki ya kufikishwa mahakamani katika muda usiozidi saa 24 tangu alipokamatwa na kufikishwa kituo cha polisi.[/FONT]
     
  2. m

    mr analysis Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante mkuu endelea kutoa darasa
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Bora yako ww umenitambua kuna wengine hawanikubaru humu JF. Elimu kitu mhimu bana.
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hii topic au unaita darasa ilishawahi kutolewa na kurudiwa na kurudiwa sana humu ndani katika jukwaa la sheria. jamani eleweni hili ni Jukwaa la Utani so ulichokiweka hakiendani na jukwaa hili, na pia ni marudio.

    chau chau
     
  5. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utakuwa umetokea polisi mkuu. Hii ipo vituo vyote vya polisi.
     
Loading...