Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata bata mzinga kwa bei nafuu, wanapatikana wakubwa kwa wadogo wenye uzito kuanzia 15kgs...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by culboy, Nov 26, 2011.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bata mzinga wenye uzito wa kutosha wanapatikana kwa bei ya maelewano na muuzaji,pia bata bukini pamaja na kanga wanapatikana.
    kwa mawasiliano ya simu piga namba:0757 662401
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kamata baadhi ya sample uzifotoe na utuwekee bei yake....hapo utauza.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,093
    Trophy Points: 280
    wewe sema kilo moja unauzaje? Watu tupande dau.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bata mzinga? Hivi kumbe wanaliwa eeee? Lool, basi maisha ya bongo yako taiti mbaya hadi unakula bata mzinga.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chakula ya heshima sana hiyo Mkuu. Hujawahi kualikwa kwenye tafrija za wamarekani?
     
  6. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    lakini hata sisi tunatakiwa tule sio mmarekani tu
     
  7. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    poa kaka nitaeka usjali
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, niliwataja wao kwa kuwa ni chakula cha heshima kwa taifa lao kama ilivo wali maharagwe kule uzaramoni au ugali kwa nsansa kule unyamwezini au machalari utumbo kule kwingine.

    .
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    We wapatikana wapi ? Bei kwa kilo?
     
  10. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nauza akiwa mzima siuzi kwa kilo
     
  11. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sawa kaka
     
  12. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama uko ulaya, nenda supermarket nenda shelf za nyama uone bei ya turkey halaf ndio uje kupost hapa. Tena huko wanauzwa kwa grams sio kg kama huku... Huyo ndege achana naye kabisa.
     
  13. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka bei kaka/dada krismas imekaribia ndio msimu wake huo!
    Mi nataka unichinjie kabisa
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kilo 15 si ni mbuzi kabisa? Kitomari hawa bata mzinga unawafuga naturally au ndo mambo ya madawa ya Kichina? I am interested kupata mmoja. Asante.
     
  15. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapana nisawa na kuku tu wa kienyeji tena
     
  16. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ila kwa uzito nisawa na mbuzi
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo kitu acha kabisa!! Inafaa sana, hata mie naikubali 100%.
     
  18. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    poa mkuu
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu bei ni siri? sema basi bata wa uzito kg x anuzwa sh ngapi? iliumvutie hata yule ambaye hakuwa na nia ya kununua anunue, acha mambo ya biashara za uswahilini
     
  20. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    60000 elifu
     
Loading...