Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Bajaj kwa bei poa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mjasiria, Dec 27, 2011.

  1. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Nina Bajaj naiuza, hii ni baada ya kuamua kuachana na hii biashara. Vielelezo (specifications) vyake ni kama ifuatavyo:
    • Ni 4 strokes (205 cc)
    • Ni ya April 2011
    • Iko Dar es salaam.
    • Bei ni Tshs 3,500,000/=
    Iko katika hali nzuri na zaidi kuiona ni bure. Kwa maelezo zaidi tuwasiliane kwa namba hizi 0714 539 263 / 0684 11 76 22

    Samahanini nimeshindwa kupandisha picha kutokana na mtandao kuwa wa taratibu sana.
     
  2. Braniac

    Braniac Senior Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naweza kuiona vipi?
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu karibu sana, nitafute kwenye mojawapo ya hizo namba hapo juu tupange jinsi ya kuonana.
     
  4. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jitahidi kuweka picha, mimi nahitaji bajaji nipo njombe kama bado ina maisha nitakupa 2500000 je unakula hiyo cash? Ila tushawishi kwa kuweka picha.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Imeshawahi kupata ajali nini au umiza kichwa ya madereva imekuzingua? Nina madereva wazuri kwa nini usinipe tuwekeane mkataba nisimamie uletewe hesabu mpaka hiyo 3.5 ifike kisha iwe yangu? Kwa kufanya hivyo utanisaidia na mimi nimiliki chombo kama avatar yangu inavyoomba
     
  6. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo bei ni ndogo sana, Ongeza fedha tuongee vizuri. Nakuhakikishia huu mzigo ukiuchukua hutajilaumu, kitu kiko bomba sana tu.
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii kitu bado iko safi kabisa, kinachonifanya niiuze, ni kuwa nimeamua kufanya uwekezaji kwenye biashara nyingine tofauti na hii,.
     
  8. B

    BARRY JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nipe kwa 2.5m, halafu weka picha.........so far ina tatizo gani..........PM please
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimeku-PM, kuhusu picha nitajitahidi kama nitafanikwa next time ukiingia utakutana nazo.
     
Loading...