Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata ardhi kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by zumbemkuu, Jun 24, 2012.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    PLOT 2 zilizoshika zipo BUNJU A BLOCK 6, moja ina ukubwa wa 1450sqm na nyingine 1250sqm,
    zina hati, kila moja inauzwa milioni 50.

    PLOT 1 inauzwa, ina nyumba kuukuu, ipo oposite na exim bank Buguruni Rozana, ni corner
    plot, commercial plot. ina ukubwa wa 450sqm, bei milioni 350.

    PLOT 1 inauzwa, ipo Yombo CCM karibu na ABIOLA, ipo barabarani, ina ukubwa wa 459sqm.
    bei milioni 45.

    kwa anayehitaji wasiliana nami kwa namba 0786407235/0764834622 na 0715686424

    NOTE:

    mimi sio dalali ila wenye Plots ni ma'clients wangu na wananitumia mimi kama mshauri wao wa maswala ya ardhi, niliwachorea ramani za nyumba ndo wakaniomba niwasaidie kutafuta wateja wa plot zao, pia najaribu kubahatisha kupata kazi ya ku'design ramani ya jengo kwa atakayenunua. (mimi ni graduate architect)

    JF daima.
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa kama wewe sio Dalali mbona unafanya kazi ya Udalali? mie naona wewe sio Dalali ila wewe ni Balali
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu hujajishughulisha kusoma thread yote!
    mimi ni architect, udalali sio kazi yangu, plots hizi zimetokea by chance kutoka kwa clients wangu.
     
  4. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Huna viwanja mbezi, oysterbay, kunduchi, kawe?
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ku design ramani ya jengo, mfano nataka nyumba standard ya kisasa yawezani-cost how much. Naomba usiseme inategemea na hiki, kile wala nini. Kama inategemea na hiki....wekA bei yake. Na kama inategemea na kile weka bei yake pia,. Yani you just explore all the possibilities na come up with explanation ambayo itakua informative kwa jf members wote (Ukiweka vimichoro na picha sio mbaya pia). No PM stuff. Nikiridhika, towards the end of this year, we will do business together
    Samahani kama ntakua nimekukwaza
     
  6. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So long as umeamua kufanya udalali, wewe ni dalali tu. Mbona watu wengi tu madalali humu JF, Hebu tuambie sasa bei za wenyewe ni sh ngapi kwa hizo plot?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sasa kama sio dalali kwa nini umeweka namba zako na si za hao ''clients'' wako?
     
Loading...