Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Passport ya Kikwete haijajaa jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,528
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Immigration m na kazi mpaka kidume aondoke sijui mtagonga mara ngapi passport yake
    polen sana sana najua shuruba zao wah wanapokuja na mapassport yao lakini mkomae
    ndio hivyo tushauzwa tutafanyaje
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pididy umegeuza kuwa Jukwaa la vichekesho?
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu havichekeshi zaidi ya kufichua ukata wa akili wa mwandishi wake. Kama huna kazi msikilize 20% upate ujumbe.
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha jana mkewe kaenda "kunywa chai ya jioni" na ma first ladies hakika tumeuzwa, tutafanyaje! hukoo kuala lumpur wakati mumewe ana puyanga kula bata za malaysia kabla ya hapo walitokea sychelles, HATAAAAAREE
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Crap fom crapist.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Kama una muda wa kufuatilia kila kinachoka na kuingia ikulu basi familia yako unainyima nafasi ya kuwatumikia. Ulitaka asiende? Mbona hao first ladies wengine wamekwenda?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Passport yake ni special, kubwa kama kaunta buku
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu Bujibuji, mbavu za spea zinapatikana wapi? Umeua mwana!!LOL!
     
  9. p

    plawala JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa ajili ya kufahamu kasafiri mara ngapi,nadhani imefikia hatua tunahitaji idadi ya safari ili tujue gharama za safari na tija yake
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mambo ya Ndani wametoa Passport ngapi tangu huyu fisadi awe pale Magogoni? Wamnyime Passport au ndege iuzwe ili atulie
     
Loading...