Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Passport sizi ya ukweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, Jun 1, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    40086_140026406030387_100000690859636_233561_7182712_n.jpg

    Hii ni zaidi ya passport size dah! starehe inaharibika kabisa unakuwa huna self confidence...
     
  2. c

    chelenje JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hii inasaidia circulation ya hewa zaidi....
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona hata dudu itaonekana wajameni, hii iko wapi?
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    alafu wewe kupiga watu picha ukiwa kwenye gari halafu unaleta hapa. Hapa si ulinipiga maeneo ya Dodoma, halafu ukaja i post hapa!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mara upepo huoooo kila kitu kinapeperuka unabakia umekamata dudu yako tu kama bunduki hahahaha
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hizi pp size nzuri sana, sijawahi kuona chenye harufu mbaya. Yaani hapo ni full a/c
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama kuna miti/minazi mirefu wataalam wa kozi wanajipatia kideo cha bure.
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa ndio panapotaka kuwa makao makuu ya nchi?,bora wanavyopotezea..
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona iko poa sana
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du haja kubwa inakuaje?
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah, That must be Microscopic Eye!, Bravooooo!
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena ni Maeneo ya Kisasa nyuma ya Shule ya Martin Luther Pale dodoma karibu na Nyumba walizojengewa Wabunge alafu wakazitosa!
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wametumia mifuko ya cement kujenga choo sijui cement yenyewe ilitumika kujenga nini....labda makaburi
     
  14. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dom Tzanzania. Mafanikio ya miaka 50 baada ya uhuru na maisha bora kwa kila MTZ. kidumu Chama cha Magamba
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kdudumu chama tawala, na heko kwa kutimiza miaka hamsiniiiiiii, zidumu fikra za mwenyekiti wa chamaaaa, maisha bora oyeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
     
  16. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama naisikia sauti ya komba ikinguruma katika nyimbo zake hiviii,,,,,CCM ,CCCM ,,,aaaaah aahhaaaaaaaaaaa chama cha magamba,,,,cccm nambari one,,,, DUh! hi kiboko
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dudu tamu haling'ati :biggrin1::biggrin1:
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania.
     
Loading...