Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Passport kubadilishwa tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Apr 29, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba hati za kusafiria zinabadilishwa tena:yuck:
    Kama kuna mwenye habarari za uhakika tunaomba mtusaidie..
    Kama kweli...tueleawe kwanini?si miaka mingi selikari ilibadisisha :target::angry::painkiller:

    WFT is going on na hii selikari ya JK...this is BF
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli nakubaliana na wazo/hoja ya kubadilisha hizi passport zetu....................zinachezewa mno na wasomali, wanigeria, wakenya na wacongo....ofcourse wakishirikiana na maafisa wa serikali yetu
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tetesi!!!!!!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    hapo hata wakibadilisha zikawa vp haitasaidia k2!!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ogah - mbona unajichanganya? kama wanaoghushi wanashirikiana na maofisa wa serikali, je hizo mpya? si watashirikiana tu?

    MODs, bila ya concrete proof, ondoa hii thread, au angalau iweke ktk Habari Mchanganyiko.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tetesi huku siko.
     
  7. Bright

    Bright Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii tubadilishe bila malipo wala kujaza fomu upya!
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kabisa! Tumechoshwa kwenda kupanga foleni kubadilisha pasi hizi!
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sending a message kwa wahusika...............
     
  10. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I beg to differ! Kwanza hii ni rumour; pili; una maana gani kusema "zinachezewa..."? Kama sioo undundu wa maafisa pale hizi passport ni ngumu sana kuzifanyia mchezo wowote kama kuforge au kutengeneza dublicate, beleive you me!! Kuanzai utengenezaji, na uhalali wa hizi passport etc is one of the most secure passport issiance system in Africa, if not the world!
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Vidunda,
    ....niliposema "zinachezewa" nilikuwa na maana passport zetu zimekuwa zikitumiwa sana na hawa watu ilikufanikisha malengo yao ambayo mimi na wewe hatuyajui......lakini it ends up kuipa sifa mbaya Taifa letu......kwamba Passport zetu ziko kama njugu barabarani........i've got this personal experience.........oneday nikaambiwa kuna mtanzania amekamatwa sehemu....................only ku-find ni M-DRC...................sehemu nyingne tena.....nikakuta ni Mkenya.......and so on so on................sasa what is this "Coincidence".................

    Yes passport zetu zaweza kuwa na teknolojia maridadi kabisa......lakinikama maafisa wetu pamoja na sisi wenyewe hatuko makini..........hili jambo lina/tatu-cost............
     
Loading...