Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pasco wa JF aje Hapa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PakaJimmy, Apr 2, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Namtaka Pasco, aka Pasco wa JF aje hapa!

    My take:
    Unafiki na kuwaramba miguu watawala si dawa!
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa anasifa ya ujinga big tyme!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wake ni zaidi ya unafiki PJ..
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tuntemeke and team! Hongera Vicent Nyerere na wana CDM wote
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pasco, yako wapi?
    Hii si aibu kwa umri wako mzee mwenzangu?
    Mtu kama wewe, kwa kazi yako hutakiwi kuwa mnafiki, maana unadeal na Media...umeishushia sana hadhi PPR
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu nimefatilia post zake jana usiku alikuwa wa kwanza kusema chadema wanashinda na nilishindwa kumwelewa''pasco kama alivyo waberoya free pipo hawafungamani kokote naona ni sawa tu
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    PJ jana kuna uzi kaanzisha Pasco yaani amejichanganya kama mchawi aliyekamatwa anawanga!!!!!

    Pasco ni mtu hatari sana katika jamii ya JF hapaswi kuaminiwa na hana msimamo wa moja kwa moja.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyo ndiye Pasco Mayalla wa PPR
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe sio pasco tu kuna mwingine anaitwa kifudusi kama mwanaume aje hapa jf leo. yaani jana katukana sasa ajee na yeye hapa mnisaidie
     
  11. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kuna jingine linaitwa Ribosome
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pasco anaudhi maana anaongea kwa uhakika sana vitu ambavyo havielewi, wala hana uhakika navyo!
    Naomba aje kuthibitisha au kufuta kauli yake kwamba Sioi alishinda tokea siku alipothibitishwa!...
    Pascoo, too boring you hypocrite!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na tena heri ya mchawi kuliko mnafiki kama Pasco!.. Hajui asimamie wapi!..
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yako mengi sana!
    Yaje hapa tuyarambe...kudadadeki.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mi namtaka swahiba wangu Rejao.
    Pasco we nenda naye RIP
    Rejao ntakuwa naye Picnic.

    Lengo: KUjadili Mustakabali wa Taifa letu ifikapo 2015.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hah ha haaaaaa
    Peopleeeeees.....Poweeeeer!
    SL umenifurahisha sana!
    TUWARAMBEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehe! Asprin ukimpata Rejao leo nidai elfu 1.
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana, huyo siye, huyu ni Pasco wa JF angalia PJ kaandika nini?

    PJ, post ya Pasco jana ilikuwa ni namna ya kufuta kauli yake, aliandika, cdm wanashinda na hii ni baada ya kuondoa miwani ya rangi fedha EL, na kuvaa miwani halisi-Haki na Utu wake. Na kwa sasa jamaa ni :shut-mouth:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Nasikia ile mvua ya kutengeneza ya mkwe wa Sioi inamwaga kwa wingi Arusha hivi sasa.
    Naona mahesabu yamekataa, walitaka ipige usiku ili wachakachue...... Mungu akaipiga stop!

    Waliosahau kuwa Pesa haina ujanja mbele ya Mungu.
    Wao wameanza na Pesa, wengine wakaanza na Mungu!
    Sauti ya watu, Sauti ya Mungu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Atakuwa kajificha Chit Chat kule, ngoja nimfuate!

    Mpaka kieleweke leo.
     
Loading...