Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PASCO wa JF ahojiwe kuhusu sumu ya Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntambaswala, Feb 29, 2012.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana na mwenendo wa huyu Pasco nimelazimika kumuanzishia uzi maalumu. Kwa tunaojua kusoma katikati ya mstari nimebaini kuwa Pasco anajua full stori ya Mwekyembe kupewa sumu. Na yupo hapa JF kupoteza lengo na kupotosha umma wa Watanzania. Hivi yeye alijua lini Mwakyembe aliwekewa hiyo sabuni na kitambaa na kuwa wakati huo Mwakyembe alikuwa anatumia dawa? Kwahiyo huo ulikuwa mpango kabambe ulionaandaliwa vizuri ili hata hapo baadaye ije asemwe aaah si alikuwa anaumwa...... Ndo maana Pasco kakomaa kuwa Mwakyembe alikuwa anaumwa, hata kama alikuwa naumwa haiondoi ukweli kuwa kapewa sumu.

    Kwahiyo Pasco anajua hata siku aliyowekea Mwakyembe hiyo sabuni na kitaulo, anajua hata siku hiyo Mwakyembe alikuwa anmeza dawa gani? jamani hamuoni kuwa Pasco anaweza kusaidia upepelezi au ni mimi naliona hili? Kuandika kwako sana Pasco kumekuponza, hili unalo............

    Hebu soma kwa makini maneno haya ya Pasco:
    Mimi binafsi bado nasimama na taarifa ya DCI Manumba!.

    Kuna kitu kinaitwa "sensionalism" na vifo vya "amazing coincidence"
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    usianze kuwa polisi ndani ya JF humu watu wanaongea huru pasipo hofu ya kuhojiwa
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utaambulia patupu mkubwa!
     
  4. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Issue ya Mwakyembe ni sensitive, hata SItta ushahidi wa mwanzo aliutoa hapa JF
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba JF hatuhitaji Polisi lkn hoja ya mdau ina make sense. Ebu soma hapo palipopigiwa mstari. Hata mimi naamini kwamba PASCO anafahamu zaidi katika hili la Dr. Mwakyembe kupewa sumu.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...inawezekana yeye ndiye aliuleta JF!
     
  7. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah, umeonaee! hata mm niliposoma ile post yake nishtuka kdg. Pasco! una neno
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapi Pasco?
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ntambaswala!
    Wamagamba wamekulipa shilingi ngapi kuja kutishia tishia member wa JF?
    Sasa ni hivi toka berenge kabla hatujaanza kukushushia kipondo cha mbwa mwizi!
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Pasco lowassa" is a disaster here kila wakati nasema;kuna kitu angekipata kama lowassa angefanikiwa kuwa mgombea wa urais wa ccm kabla ya hii juzi ccm kuingia kwenye bajaji yake na kufunga breki zake kwa nguvu..kupitia mabadiliko ya katiba ya ccm ya jinsi ya kuwapata wajumbe wa vikao muhimu vya chama..!

    mwanzoni wafuasi watiifu wa chama cha "vinega' wengi wenu hamkumuelewa mlidhani ni kinega mwenzenu mko nae pamoja kucheza ngoma ya mgombea wa chama cha "vinega" bwana slaa.kumbe mwenzenu alikua anawachezesha ngoma msioiujua ngoma ya lowassa.....
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kuna watu humu
    Wanatumwa...
    Wanapeleleza..
    Mamliki...hawaJITAMBUI
    Wanapima upepo..
    Wapambe...
    Ni washawasha...ukigusa umewashwa,umevimba...etc
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anza na Samwel Sitta ndio uende kwa Pasco
     
  13. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Chunga sana maneno aliyosema huyu waziri wenu wa mambo ya ndani..... eti hili suala ni sensitive na linafanyiwa uchunguzi wa kisayansi. Huu uchunguzi anaosema ni baada ya kuupiga danadana za muda mrefu huku akimtishia Sitta na kudai 'apelekewe' ushahidi. Lakini mtu wangu wa usalama ameniambia kuna mpango mpya umepangwa wa namna ya kuhitimisha hili suala huku Mwakyembe akionekana mwongo na mzushi.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    PASCO yupo chini ya uchunguzi maalumu, kitaeleweka tu
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwezi pata majibu zaidi ya kupigwa siasa.
    Genge la Lowassa ni mafia
    OTIS
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona una matatizo makubwa sana . Ingekuwa ni hivyo kila mtu angekamatwa . Wa kwanza angeku HUTAKI UNAACHA . Acha mawazo finyu.
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Someone said it here sometime ago that Pasco is a SNITCH!!!! Yumo humu kwa kazi maalum na kuwepo kwake karibu na INVISIBLE is not good to JF's health!!
     
  18. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    To hell with Pasco......there are so many like him here but who cares? JF is Rollin Hot daily........
     
  19. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Jason Bourne? where u at Hommie?
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda yuko bize anagawa bahasha atakuja kujibu hoja zote hapa
    huenda ana siri nzito ya hao wanaomtuma kugawa bahasha pia.
     
Loading...