Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pasco Tuombe radhi CHADEMA-Umemwelewa Vibaya Hon Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pasco.Heshima mbele.

    Nimeamua kuanzisha thread hii kwa makusudi kabisa ila kuondoa upotoshaji ambao umeufanya hasa kwa wale ambao hawajatazama Bunge. Kuna watu wengi tu hawajatazama Bunge na hawatapata muda wa kutazama hivyo ukisema kuwa CHADEMA tumekubali yaishe na kumtambua Rais si kweli. Kwanza napenda ieleweke kuwa kumpongeza mtu ni tamaduni ya kawaida kabisa na pale mtu anapostahili pongezi basi hana budi kupongezwa.

    Alichokisema Mbowe ni kumpongeza Rais kwa kukubali kuandaa Mchakato wa Mabadiliko ya Katiba Mpya pamoja na kwamba suala hili halikuwa kwenye ilani ya Chama Cha Mapinduzi(CCM). Hayo mengine ya kumtambua hajasema. Kuongeza ni suala la kawaida sana. Na amesisitiza kuwa atapongeza kila zuri litakapofanywa iwe kwa chama au kwa serikali. Hansard ikitoka nitaweka hapa.

    Naomba uiondoe thread yako. Ili usipotoshe na wengine pia.

    Kutoka Mjengoni
    Aluta Continua.
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thank you madam mpiganaji!

    Mhandisi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    sawa kabisa,,,
    ameropoka huyu, na hatuwezi kukaa kimya TUKIIACHA kauli yake yenye sumu ipite bila kupigwa !
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante mama, tunaisubiri hiyo hansard ingawa wapo ambao bado hawataamini!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inawezekana amemuelewa vibaya au ana lake jambo. Ila ukisoma katikati ya mstari utagundua kuwa anamambo yake binafsi na Mbowe. Kama wanamambo yao binafsi wadili kivyao, wasikiingize chama chetu.
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana mama. Huyu jamaa alishapotosha watu hivyo KANUSHO kama hili lilikuwa muhimu sana. Mimi mwenyewe nilishangaa imekuwaje Mwenyekiti atoe tamko kama hilo tena ghafla namna hiyo. Pasco atuombe radhi wana CDM.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie nilijua tu kachanganya habari, maana alivyoiweka kishabiki shabiki tu!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pasco na thread yake ya uzushi imekula kwake
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Sikutegemea ile thread itoke kwa Pasco! kwani imekaa kishakunaku sana.. nahisi wamemwibia password:coffee:
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Asante dada Regia kwa correction
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sema mama, tunawahitaji watu kama wewe, siku hizi hadanganywi mtu na wala propaganda haiwezekani kamwe.

    Ndio sababu naipenda jamii forum ukilinganisha na mitando mingine, Ukweli bila chenga.

    Safi saana.

    Peoples power.
     
  12. r

    rmb JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunashkuru Mh. Regia kwa kutoa ufafanuzi huu maana kama ulivyosema waatu wengi hatujapata bahati ya kusikiliza bunge na hapa JF ndo tunapopategea haswa kwa taarifa muhimu kama hizi. Ombi langu ni kuwa hata kama mpo bize na shughuli za bunge, mkipata wasaa muwe mnapita pita huku kutupa kinachoendelea huko.
     
  13. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli mimi nimeangalia.mbowe kampongeza jk kwa kutekeleza jambo lisilokuwa ktk ilani yao.ningekuwa mimi hiyo ilikuwa kejeli.na amewaomba wasione aibu kukopa mengine mazuri.sasa huyo pasco vipi tena?
     
  14. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Sister... Tunashukuru kuwa hata ukiwa mjengoni wakati wabunge wa CCM wanasifia umaskini wa taifa hili kana kwamba tuna laana ya kuishi gizani wewe unaboreka na kuamua kujumuika na sisi wana jukwaa wenzako huku bunge linaendelea. Big up mheshimiwa mpe vidonge huyo Pasko, nahisi katumiwa na Tambwe Hiza.
     
  15. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Pasco ana lake jambo, nilimsikiliza mbunge wangu wa Hai kwa makini sana, alimpongeza kikwete kwa hatua ya kuanza mchakato wa katiba.
     
  16. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Karibu tena pasco
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tunashukuru kwa marekebisho but huyu Pasco yupo kishabiki zaidi tunamfahamu na tumemzoea!
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapo red&bold.

    inaruhusiwa kuweka jamvini?
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli Bunge limeniboa hasa..Yaani kipindi cha maswali kikiisha sijisikii tena kusikiliza mipasho na vijembe vyao.Jumatatu ifike haraka tumalize kuchangia hii hotuba ya Rais inayotupa nafasi ya kuogeleoa popte unapotaka.
     
  20. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ufafanuzi,sasa tunajua la kuchukua!Ubarikiwe Regia!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...