Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pasco Na Comment Zake Kuhusu Ikulu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Aug 9, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Huyu Pasco wa JF leo ameniweka njiapanda pale alipokuwa anahitimisha sherehe za 8'8, akiwa na kundi kubwa la wafanyakazi wa Ikulu.
    Amesema huku akijiamini, kuwa "Zamani Ikulu ilikuwa ni Mahali Patakatifu, lakini sasa hivi JK amepafanya pamekuwa Down To Earth na pako Reachable"!
    Kwa kauli hiyo Pasco anaweza kutafsiriwa kwa namna 2.
    -Aidha anaponda Ikulu ya enzi za Mwalimu kuwa iliibana mno Ikulu,
    -Au anaponda Ikulu ya JK kuwa imekuwa too linient kwa raia na wageni.
    Wadau wenzangu mnaisomaje kauli hiyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Vyote sawa
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Pasco siku hizi anataka kuwa kama clouds nilivyoipiga ban kusikilizwa na mimi. Anapenda kupendwa kote ila zaidi apendwe na system bila sisi kujua, utamsikia akisema constructive opinions kuhusu JK. Unataka kufanya renovations kwenye jengo ambalo limeanguka miaka mingi, sisi tunataka kujenga jipya. Pasco muhuni tu
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Pasco anajiandaa kushika kurugenzi ya mawasiliano ikulu kwenye ufalme wa Lowasa.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh,mdau sio kuwa mkuu wa wilaya ya MBAGARA RANGI 4?????
     
  6. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    PPR anayoitegemea tutaiua soon we mwache tu maneno yaliponza kichwa hivi hajui hilo?
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Hapana cheo cha Udc ni kidogo sana kwa Pasco, Salva aanze kufungasha virago vyake maana ni lazima aondoke na Mkwele wake.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Binafsi sijaona sababu ya kufurahia Ikulu inapokuwa "Down to Earth au reachable" kama ambavyo Pasco alionyesha kufurahia kauli hiyo akiwa na waandamizi wa Ikulu!
    Watanzania tunapata nn kutokana na hilo? Mwanahabari mwenzako Saeed anafungiwa chombo chake, lakin mtu anasema Ikulu iko down to earth!
    Labda niungane na mdau mmoja hapo juu kuwa ishu hapa ni kitengo cha Mawasiliano IKulu.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Anasaka UDC
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ikulu yetu impondwa na kuchafuliwa na Mwinyi Mkapa na Kiwete kutokana na uhovyo wao. Hivyo hakuna anayeweza kuiponda wakati ilipondeka siku alipoondoka Mwalimu Nyerere.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    U-DC ni nafasi ndogo mno kwa Pasco.
    Ktk hali ya kawaida usingetegemea Pasco apewe au awanie nafasi moja na Mrisho Gambo au Ernest Makunga. I think he aims a bit higher ndiyo maana anapata guts hizo za kuchekacheka mbele ya akina Mama Kaganda, akijua one way another watatia joto wishes zake.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Go on Paschal
     
  13. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona ilishakanushwa kwamba Pasco wa JF si wa 8'8 au mimi sikuelewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Nasubiri sana mwishoni mwa 2014...tuanze sinema mpya za uchaguzi na fitna zake!!!!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hizo mbwembwe tu broda...!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    si bora ashike yeye jf ijivunie kuliko hao wasioshau
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lowassa yupi?...huyu aliyeshabikia vita juzi?
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Pasco is a MOLE!!!! Nyie vilaza hilo sio tusi angalieni maana yake kwenye kamusi.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseeeee Pasco ni msomi mwenye akili mno na muandishi wa habari mtukuka mwenye weledi aliewahi kutokea tanzania na mwenye kipaji cha ajabu .......nchi za magharibi zinamgombea afanye nao kazi na mara nyingi wamem approach ahamie nchi zao na kupewa full presidential packages......tatizo watanzania vipaji kama vya pasco hamvithamini mnaviponda na kuvinanga bila sababu......

    Pasco naweza kumuweka level moja na nguli kama Anderson cooper wa CNN,the late Shepard Smith WA fox news,Don Lemon,Thomas Roberts wa MSNBC,Dan Kloeffler wa ABC....ni moja ya vipaji adimu africa....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mnamzungumzia pasco yupi hapa jf wapo wawili pasco mayala na pasco.
    na pasco alikataa kuwa yeye sio mayala alikubali ni mgawa bahasha na kuna pasco mayala
    wote wajitokeze hapa watuambie mitizamo yao.

    mayala namkubali tangu enzi za dtv itv tbc. ana sauti nzuri na weledi uliotukuka ila hathaminiwi na media owners
     
Loading...