Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paschal Mayalla: Acheni kulalamika, kubalini mafanikio ya Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 8, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kukiri JF inawafanya wengi wasilale speaker hii paschal mayala imetumika ku amplifayi kuwa JF wamejaa walalamishi msipinge tu. Katika mtazamo huu anaingia kundi moja la yule mama wa mikocheni kuponda JF
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hana maana huyu pascal mayala, manake tusiposema hao watendaji wa serikali wanapata wapi challenge?
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia vilivyo na anastahili pongezi kwa kuzidi kuinadi JF live ,alichosema ni kawaida kuwa hapa JF wale madhaifu wa CDM wanaona wale makobe waliomo bungeni wanaonewa ,jambo ambalo sio kweli ,makobe mnasema mpaka mnatolewa nje ,yaani huwa mnashika kasi mpaka mnashindwa kueleweka.
     
  4. S

    SEBM JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi yuko CCM au CCK huyu bwana?
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    namuungamkono
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mafanikio anayoyasema mayala ni kama yale ya kuwa Tanzania inaongoza katika nchi za kusini mwa jangwa la sahara kwa kuuza ardhi yake zaidi ya hekta milioni moja kwa wageni nafikiri hayo ndio mafanikio ya serikali anayotaka tuyaone.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280

    Aje hapa ili aweke mafanikio yoyote kuanzia 2005 hadi sasa ndani ya hii Serikali DHAIFU ambayo yanahitaji kupigiwa makofi na vigelegele
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,268
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Kwanini asitolee Malalamiko yake hapa JF hadi akatolee huko ,inamaana anaingiaga humu as a Guest.
    aaache Ubweg.e
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hii nchi tumejijengea tabia ya ukomunisti manake wakomunisti hawapendi kamwe kuwa challenged. Watataka kusifiwa hata kwa maovu ya wazi. Namshukuru huyu mzee kijana kwa kuzidi kuipaisha JF! Ila aelewe kuwa wengi hapa JF siyo mamluki!!!!
     
  10. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mara ya mwisho mimi kumwona alikuja hapa kukanusha kama yeye sio shoga, tena alitoa maelezo marefu sana!!
     
  11. n

    nya2nya2 Senior Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani yy ni nani?
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anaingiaga na jina la pasco,afu anajidai sio yeye mayalla wkt watu walimletea hadi evidence kuwa pasco na paschal mayalla ni mtu mmoja.:sleepy::sleepy::sleepy::redface::redface:
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mganga njaa ndiye mnafungulia hadi thread humu? Kweli mmekosa hoja.


    Pasco anajikomba kwa serikali ya JK kwani ananufaika nayo kwa mengi
     
  14. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Mmmmhhh! I had same feeling.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pascal Mayalla naona anaangalia mambo nusu nusu. Sasa hivi kila mtu analalamika, kuanzia waziri mkuu (Jairo gate) hadi wabunge. Arejee hansard ndio ataona ni jinsi gani wawakilishi wa wananchi wanalalamika, na wengi wao wanatoka chama kinachounda serikali. Kwa kifupi, mambo yanaenda kinyume na matarajio ya wananchi na ndio sababu watu wanalalamika.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,840
    Likes Received: 5,203
    Trophy Points: 280
    Mbona ana semea pembeni aje aseme hapa ili tujue hayo mafanikio ana yoyasema!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naanza kabla pasco hajaja:

    Mkoloni + Nyerere + Mwinyi + Mkapa = 6,000Km of paved roads.

    Kikwete = 11,154 KM of paved roads.

    Source: Magufuli bungeni na hansard zipo na hakuna Mbunge aliyepinga kwa kuomba muongozo wala utaratibu.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    keshachukua bahasha toka kwa Lowasa
     
  19. n

    nhassall Senior Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what? na msongamano wa dar je haupo kwenye hansard?
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Pasco katoa thread hapo juu kabisa na inachangiwa kila siku halafu mnataka kumkosoa, acheni hizo kwani katika member 82'858 wa leo wa JF siwaoni wengi huenda wameamua kuwa wasomaji tu, kuliko kuwa wabishanaji wa mambo ya kisiasa.
    ni sawa kabisa kuna majukwaa mengine yana Amani lakini baadhi kila saa ni ulalamishi wa kitoto tu kwa vile mtu ana laptop, mabile au modem basi atazusha la kuzusha amalize hasira zake
    JF mnaliharibu jukwaa
     
Loading...