Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paschal Mayala atoa Ushauri wa bure kwa wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Dec 10, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Akiwa kwenye kipindi chake cha PPRA alikuwa akimhoji bwana Utoh wa ofisi ya Mkaguzi wa hesabu za serikali.
    Utoh kama nilivyotegemea kuwa anatetea mkate usiingie matope akaanza mapambio ya sifa za miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika.
    Akataja idadi ya vyuo vikuu na kilometa za lami zilizoongezeka.
    Mayala akatoa wito kwa wanasiasa na wanahababi kuwa wasipinge kila kitu. Baadae kwa msisitizo na kwa umakini akasema, 'nawashauri nduguzangu na member wenzangu wa JF, tuwe wakweli mioyoni mwetu. Serikali imefanya mengi sio tupinge kila kitu. Tukubali tu kuwa tuna maendeleo'
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya tumemsikia
     
  3. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimemsikia. Amenena vema. Pia ameitangaza JF. Tuko juu
     
  4. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF usipokandia Serikali na kusifia cdm na viongozi wake hueleweki.
    Pole Mayala ngoja utaona majibu yake hapa.
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada haina maana hii pia humu jf vilaza wengi sana
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Na wewe ni mmoja wao mkuu?
     
  7. MKITO

    MKITO Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio kwamba hakuna maendeleo tatizo ni kuwa kuna watu wamesimamisha maendeleo wanajiendeleza wao na familia zao badala ya taifa kwa ujumla
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao wanaoimba maendeleo watueleze na changamoto/matatizo makubwa kwa wananchi wa vijijini. siyo kila siku mazuri wakati magumu/mabaya ni mengi zaidi.
    Tuwe tunalinganisha na rasilimali tulizo nazo.
     
  9. J

    Jwagu Senior Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 156
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mtoa mada, asante Mayala, ni kweli member wenzangu humu wengi wao ni kupinga tu, matusi tu, bila ya kupima na kujenga hoja ya hali halisi
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, mtu anaweza kutoa mada kwa nia njema kabisa! Utaona jitu linaibuka na kejeli zisizo na msingi.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa bure? Hakuna kitu cha bure, mwenzio kesho anakwenda kusign posho
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,079
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    hakuna anaesema hakuna maendeleo

    ni kama unasafiri kwenda mwanza unatoka daresalaam
    wenzio wanatumia siku tatu wanafika mwanza
    wewe baada ya wiki uko morogoro bado....sasa watu hawasemi hauendi mbele
    wanazungumza kuwa ulipaswa kuwa uko mbali au kuwa umefika zaidi ya hapo
     
  13. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Maendeleo kulinganisha na wp?miaka 50 nch ya tatu kwa umasikin..!
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    maendeleo yanayopimwa kwa barabara na majengo hovyo ya madarasa ya shule za kata.
    Nchi yeyote duniani aliyoendelea lazima uchumi wake kwa kiasi kikubwa itokane na ability to manufacture/fabricate, sasa sisi tumeua viwanda vyote, hata kile cha kutengeneza baiskeli aina ya swala walizozipenda sana wasukuma. Tukakiua taratibu huku tukiingiza baiskeli kutoka china zikiitwa phoenex.

    Miaka 50 ilopita tulikuwa tunalima kwa jembe la mkono, leo tunalima kwa jembe hilo hilo.....miaka ya kati hapa kulikuwa na matrekta ya vijiji....yamekufa kama nyerere.
    Miaka 50 ya uhuni, bajaji ndio ambulance!!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    hivi ni maendeleo gani tulnayo ambayo yanaendana na miaka 50? Mwambie hv huyo mayala na hao wachumia tumbo wenzake aache UNAFIKI?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sidhan kama ni kwel had uicfu cdm,ila serikal ya sasa haihitaj kusifiwa hata chembe,wacha tuisasambue,ili ijitambue!
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    :A S thumbs_down:
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Kuna sector zingine tunaendelea vyema,angalia afya ni F,viwanda pia ni F.SECTOR MOJA TU NDO KUNA A nayo ni Sector ya Ngono hii inadhihirishwa na Ongezeko la maambukizi Ya VVU
     
  19. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tujilinganishe na wenzetu tuliokuwa nao level enzi hizo, kina korea malaysia then ndo tusifie
     
  20. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwani kuna mtu anabisha kuna maendeleo suala ni kwamba kwa rasilimali tulizonazo ilitakiwa tuwe kama Libya au SA, ila sasa nchi zilizotoka vitani juzi tu zinatupita (Rwanda) tukiuliza wanajibu kwamba majimbo yao ni makubwa kuzidi Rwanda.

    Halafu pia majibu ya vingozi wetu ndio yanachefua na kutia hasira...........Gharama za maisha zimepanda sana Dodoma kuliko sehemu nyingine.
     
Loading...