Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pascal Mayalla apata ajali.....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Fidel80, Aug 5, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mdau Mpoki Bukuku wa Mwananchi na The Citizen anatujulisha kwamba Mwandishi wa siku nyingi na mtangazaji ambaye pia ni mjasiliamali ndugu yetu Pascal Mayalla amepata ajali mbaya ya pikipiki yake alipokuwa akisafiri kwenda mkoani Mkoani Dodoma.Bw Pascal Mayalla amepata majereha sehemu mbalimbali za mwili ikiwa namkono ambao umepoteza mawasiliano na sehemu nyingine za mwili.JF hii inapenda kumpa pole ndugu yetu paschal Mayalla,apate Nafuu ya haraka.
    1.JPG
    2.jpg
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kuna watu hapa bodini wana midomo kama manabii.

    Get well soon biker.
     
  3. N

    Nahene Member

    #3
    Aug 5, 2008
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja ktk sala, Mungu azidi kukushushia neema upate kupona mapema ili uendelee na shughuli zako za kila siku za kuhudumia familia na jamii kwa ujumla
     
  4. P

    Paullih Member

    #4
    Aug 5, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka haijapita wiki tangu ile thread ya Pascal kuhusu kuendesha pikipiki isiyo na namba ijadiliwe hapahapa. Na wengi tulipendekeza ile thread ifungwe kwani ilikuwa haina maslahi kwa jamii.

    Ila pikipiki si usafiri wa kuamini sana kwenda umbali mrefu kama huo wa Dar -Dodoma, ni karibu KM 500.


    Pole Bro Pascal, get well soon!
     
  5. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tafadhali eleweka mkuu!
     
  6. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    There was mention of someone meeting a biker in one of the threads ..... and some comments were made - similar to what has happened.
    Pole bwana Mayala
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa alichoka Dar-Dom kwa batavuzi duh lazima uchoke mikono ile mikimiki hata kama rami vile vile upepo.Mungu atarudisha afya yake na hivi punde atapona.
     
  8. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wali observe kuwa bwana Mayala anaendesha reckless, haujapita muda ajali.

    Hivyo "midomo kama manabii".Wameweza kuonya kabla na hatimaye wamekuwa vindicated.

    Bikes can get addictive.
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    No comment
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anasafiri toka Dar kwenda Dodoma na pikipiki? Hujanipandisha kwenye pikipiki katika mitaa ya Dar achilia mbali kusafiri nayo masafa marefu kama hayo. Get well soon Pascal.
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    atakae muona ampe pole sana. Mungu amjalie apone haraka
     
  12. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Binafsi napenda usafiri wa pikipiki,lakini ubaya wake body ni wewe mwenyewe;kuna mtu ameshangaa/ametilia mashaka kwa uwezekano wa kusafiri kwa pikipiki umbali mrefu kama huo wa Dar-Dom.
    Ukweli ni kwamba inategemea na aina ya pikipiki yenyewe;kwasababu ninavyojua mimi kuna pikipiki za safari ndefu na zina kasi kuliko gari au sawa na gari.Nilikuwa Morogoro mwaka 2006 kuna jamaa wanatoka Zambia kuja Moro..kwa kutumia pikipiki.Na pikipiki hizi zinazotumika kwa safari ndefu huwa zinajulikana kama Cross country na nilizobahatika kuziona ni brand ya Mercedes Benz,BMW na mara nyingi utakuta hazitumii mnyororo bali zinakuwa na propeller shaft ndogo(fupi) ambayo haiwezi kulingana na ya gari.
    Hivyo basi,sijui huyu ndugu yetu alikuwa na pikipiki ya vigezo vya kwenda safari ndefu au basi tu aliamua kulazimisha tu kwa utashi wake bila kuangalia vigezo vya manufacturer.
    Lakini,hata hivyo na mpa pole sana na naomba mwenyezi Mungu amponye aweze kurejea katika hali yake ya kawaida.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    pikipiki kwa barabara zetu ni hatari mara mbili. Pole Pascal Mayala
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu Pascal wamegongana uso kwa uso na mwendesha baiskeli alimwona anakatiza yeye akajua yupo mbali atamtime kabla haja pita ndio wakavaana.Hili ndilo tatizo la madereva wengi kufanya timing pasipo vipimo halisi.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa addicted kwa motorbikes lakini ajali zilinilazimisha kuiacha. Hata leo kwa age yangu kubwa hivi bado naipenda lakini ajali ni ajali tu hata gari inapata ajali kwani mmeshasahau ya wiki mbili zilizopita?.
    Pole Paschal Mungu atakusaidia upone.
    T/C
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    pascal ni raia wa nchi yetu, hapa tunaelezwa kuwa aligongana na mwendesha baiskeli, sasa ni aje hapo? je huyu raia wa baiskeli amepona? nampa kwanza pole huyu wa baiskeli, na pili bwana pascal. ila nitaomba sheria ichukue mkondo wake, kwa kuwa haya mambo ya kugonga wapanda baiskeli maskini simply kwa kuwa unataka kufanya show off ya safari ndefu namna ile, labda uingie kwenye vitabu vya kumbukumbu kama ya christopher columbus pia hayaingii akilini.
     
  17. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2008
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pikipiki ni usafiri mzuri tu lakini siyo safe kwa maana kwamba mwili wako hauna kingapindi ajari inapotokea. Dar na Dodoma ni karibu sana, watu wanasafiri kwa pikipiki toka California mpaka New york ( siku mbili masaa 48) iweje hapo masaa 3-5.
     
  18. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukishafanya timing maana yake umeshapita pia...Mi nadhani hiyo ni ajali tu huwezi kujua huenda huyo mwenye baiskeli nae alijichanganya barabarani.......Get well soon Pascali!!!
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Aug 5, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    piki piki la mayalla lilikuwa babu kubwa...pole nyingi....mimi na piki piki mbali mbali...na umri wangu nahisi nikivunjika mifupa haitaunga tena vEMA!!
     
  20. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mayala aka msimila those days Ilboru. Ulivyolala kama uko bwenini Oldonyo unasubiri kwenda kukamata chui la mzee akwii. Nitawasiliana na wasimila wote kuhusu hilo suala.

    Wana JF samahani kidogo kwa lugha niliyotumia kama haieleweki kwenu. Hiyo ni lugha tuliyokuwa tunatumia pale Ilboru tukiwa na Mayala enzi zile.
     
Loading...