Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

party time data entry jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tausik, Sep 21, 2011.

  1. t

    tausik New Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. R

    Richardbr Senior Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua kidogo hiyo inakuwakuwaje?na vp umewahi kuifanya?

    Thanks
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Toa maelezo vizuri.
     
  4. made

    made JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Cdhani km kuna ukweli wowote wa hii issue coz nilijaribu kuifatilia then mwisho wa cku nilitakiwa ku pay fee,kuanzia $55 na kuendelea depends on aina ya kazi unayotaka na level uliyokuwa nayo.Km kuna m2 yeyote ambaye amefanikiwa kwa hilo naomba atufahamishe wana JF.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimefungua hiyo site nikahisi kaharufu ka utapeli.
     
  6. S

    Sanga n. Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wezi. Itakuwaje mtu unapewa kaz halafu unatakiwa kulipia?
    Kama ni hayo malipo kwa nini wasikate kwenye hiyo kaz utakayofanya? Mwenyewe nilifungua nikakuta hakuna jipya zaidi ya kuibiwa. Thx.
     
  7. Ellie

    Ellie Senior Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu acheni wizi basi,hapa tupo kusaidiana then nyie mnataka kuleta mambo yenu ya nNigeria na wizi wa kitapeli.
     
  8. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizi mtupu
     
  9. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti toa pesa ili upate kazi! Upuuzi mtupu!
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mods watu kama hawa wanaoleta post za kitapeli wapigeni ban ya maisha wasionekane tena humu.
     
Loading...