Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Partner Biashara vifaa vya ujenzi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Enny, Aug 24, 2010.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anahitajika mtu ambaye yupo tayari kuingia ubia katika kufanya biashara ya vifaa vya ujenzi kwa Dar es salaam.
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nipo tayari, tena sasa hivi. Can we contact pls?
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    That is great I am expecting to come to Dar Sept 06 will cantact you
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Niko interested. Tuma details.
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Enny. just like the other guys, I'm more than interested. Ukija dar we need to talk seriously. Actually we can form a partnership and have a chain of stores for that. For you information, this is one of the niche areas in growing cities like Dar-es-salaam. Who knows we might even extend to other cities like Arusha, Mwanza etc. So ukija tuongeeni jamani kwa kina kabisa.
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I am interested pia, nipo kwenye biz hii kwa muda sasa..... pls tuma details
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umeshapata Partners watano .. mkiwa wengi sana haina tatizo? mie pia najiongeza kwenye List
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Itabidi tuform partners ndani ya interested partners, sio lazima na Enny, au vipi?
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mkuu na mimi niko interested more than sana, tuwasiliane mkuu
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno, tuwasiliane wakuu tuangalie jinsi ya kuanza
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thank you for the interested parties we organize and find the convenient time and day.

    Tunaweza kujipanga na kufuata taratibu zote zaa kisheria katika kuunda hii partnership business in Hardware.

    Myself I am proposing Saturday 10th of September 2010. My number is +255784207307.

    Thank you,
     
  12. D

    Dick JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umoja ni nguvu ...
     
  13. E

    Enny JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa umoja ni nguvu na hasa tukiwa serious na business na kufuata maadili ya biashara we can move further
     
  14. E

    Enny JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani nimepata soko la vifaa vya ujenzi huku DRC Lubumbashi naomba wale ambao wapo serious tujipange na nipate contact zenu kwa mawasiliano zaidi.

    Asanteni sana
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Enny hili liko poa kabisa. Bila kificho no yangu ni +255 789 100891. Tena umenigusa zaidi uliposema soko liko DRC, nina trucks zinafanya routes za Lubumbashi so unaweza kukuta partner mmoja akawa anatoa transport. Just like I said, niko zaidi ya kuwa serious. Tarehe 10th September so far nadhani iko ok poa kwangu. later on tutadiscuss where and at what time. Thanks!
     
  16. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Enny
    Mimi nipo interested na biashara inayohusu mambo ya ujenzi...yaani sana sana nimejikita kwenye mbao ..lakini tofauti yangu na wauzaji wengine..mimi na deal na mbao ambazo ni za very high quality..yaani (as an authorized dealer)tumeinvest kwenye technology ya kisasa sana(European standards) ya kutreat mbao (sisi hatuchovi kienyeji) --kiwanda bado ndio kipya ,actually ndio nimeanza promo kipindi hiki....vilevile na deal na HardWood za ukweli sana....kwa hiyo kama unafikiri(au kama kuna mtu yupo interested) tunaweza kufanya chochote pamoja basi wakati ndio huu....Please check attachment ili uweze kupata nini tunafanya..otherwise milango iko open kwa vifaa vingine vya ujenzi..tayari nina eneo la kutosha kwa Timber Yard ,Workshop na maduka
     

    Attached Files:

  17. E

    Enny JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nashukuru tuwasiliane kwa information zaidi
     
  18. B

    Bonge JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Zamazmani,

    Unauza mbao tuu au pia unanunua mbao mfano kama mtu ana msitu ambao upo tayari kwa ajili ya kuvunwa mbao.
     
  19. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    nanunua hata msitu,Itategemea na aina ya mbao na sehemu ilipo..naomba details juu ya hili
     
  20. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Feedback pls, hii ilikuja ishia wapi?
     
Loading...