Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Partial and full transcript difference

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by frank lujaju, Nov 5, 2011.

  1. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kujua utofauti baina ya Partial transcript and Full Transcript nasema ivyo kwasababu kwenye vacancies nyingi wanazotangaza
    unakuta wanasema partial Transcript are not allowed only Full transcript are allowed,na kiukweli nahitaji kujua utofauti uliopo baina ya viwili ivyo
     
  2. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwan ujui tofaut ya partial na full?
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Full ni ile inayoonyesha kila kitu ulichosoma na results zake, kwa hiyo tuma hiyo.
    Partial inaweza ikaonyesha summary fulani tu, labda tu kuwa umefaulu na ukapata degree fulani maybe GPA etc.
     
  4. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da ndugu sijuhi dats y nikauliza,
     
  5. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana KANG nimekupata vizuri sana rafiki,tanx alot
     
  6. m

    matunge JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Partial inaonesha matokeo ya mihula/ semester ambazo hazijatimia zile unazotakiwa kusoma, Full ni taarifa inayoonesha matokeo ya semester zote na daraja husika.
     
  7. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Matunge I got u
     
Loading...