Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time Relation, is it proper?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAGL, Apr 15, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuuliza, hivi kwa mfano umekutana na mtu then mkawa wapenzi ila wewe huna nia ya kuwa nae maishani, je ni makosa kumwambia kuwa hauko tayari kuwa nae maishani ila unapenda awe rafiki wa mida tu?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well ni bora kumwambia ili aamue kama anakubaliana na mpango huo au la badala ya kumpotezea mwenzako muda akidhani mtafika mbali kumbe wala!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Lizzy upoo?
    Mumeo hapa....
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijui umejua lini kwamba huna mpango wa kuwa nae maishani, kama ulilijua kabla ya kuwa wapenzi na ukakubali kuwa mpenzi wake hilo ni kosa.....kama umejua ukiwa nae tayari kuwa hutaki kuwa nae maishani thats fair....mwambie tu sasa asuke au anyoe....tumia busara,inaumiza sana sana!:washing:
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...nimejizuia kucheka kutwa ila sasa hivi imebidi!Sasa mbona mume anachakachua thread ya watu bila kutoa mchango?Njoo unipe kile ki tu basi!
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    sio vzuri utamwathili mwenzako kisaikolojia, afadhali ukatae kabisa relationship.
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michelle; ulipotea sana, niliku miss hapa jamvini.. Bac to topic, anatakiwa akushukuru sana kwa kumwambia ukweli kuliko kumtosa kimya kimya
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpime mtu mwenyewe je ni wa style hiyo ya part time, kama sio muache dada/kaka wa watu, kama unaona na yy amekaa kiivo basi mweleze mapema, achague.
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni bora kumwambia mtu ukweli ili ajue anasimamia wapi... Ila ukimpenda mwambie pia..
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Actually I think is one of the best thing ever...
    ilimradi muelewane tangu mwanzo.....
    Mambo yakukabana hamna ...
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu kalale we mwanamke! Alafu na mimi ngoja nitafute mtu wa hivi kuondoa stress zisizo za lazima!
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    muambie kuwa una mtu kwanza,akikubali kuwa na ww na ikaja cku ukapendezewa naye,bac cku muambie kuwa umemuacha huyo demu mwengine na unamtaka yeye jumla
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah
    Leo hakuna kulala mpenzi
    ..
    Unaenda wapi kutafuta na yule nikiwa
    kudokezea.. usiniangushe hahahah lol..
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe dearest unataka adhani nna ngoma nnavyokohoa?Nataka nimuweke line kwanza!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahah lol kuna unono
    nataka kukudokeza kutoka home
    hahahah ya yule ndugu yetu
    hembu ingia skype haraka ...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu niemail fasta dearest...au txt charge ya LP imeharibika so napatikana via mobile tu!
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    The Truth will set you free. Hapo suala la muhimu ni maelewano. Kuna mdada niliwahi kumtokea, akanambia tunaweza kuwa wapenzi lakini si maishani, nilifurahi alivyoniambia vile mana hatutaka kunipotezea muda.

    Hivyo kaka, kama huna mpango nae mwambie achague yeye!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ichi ndcho kinachofanyika
    watu weng wapo na wapenz wao kwa style i ...ILA TU HAWASEMI
    its so alive.
     
  19. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na Lizzy,
    Utakuwa umetumia busara sana kumwambia,
    hii itamsaidia kufanya uamuzi wa kubaki kwenye huo uhusiano au kuondoka.
     
  20. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni vizuri kuwekana wazi jamani! Ili mtu uamue moja..
     
Loading...