Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Janice, Sep 8, 2011.

  1. Janice

    Janice Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yeyote mwenye info on hw i can get a part time or weekend job in dar,naomba anijulishe
    I do need to earn extra cash!!!!
    Zile zinazopatikana kwa net ni za uongo na msijaribu
     
  2. General mex

    General mex Senior Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukipata naomba unijulishe na mimi nina shida kama yako.
     
  3. pjowire

    pjowire Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duh ehh bwana hamko wenyewe hapo hata mie,but mie naangalia za community pharmacy town.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Zipo nyingi, kufagia barabara, ujenzi wa nyumba, kuchimba mitaro ya mabomba ya maji, kuchoma mikaa, kuosha magari..ipi mnayotaka? :)
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna ya kuchora tatoo?
     
  6. Janice

    Janice Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so far naona jobs that can be useful ni zile za data entry au za consultancy ambazo an employer can easily hire u on weekends!!but simjui mtu yeyote wa kunisaidia kupata, si rahisi mtu kukupa job as a part timer wakati watu wengi wanatafuta kazi
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    umetisha mkuu.....
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    za kuchora tattoo hazipo..mimi sihitaji msaidizi..ninachora parmanet tats, colour tats, steaker tats and temporar tats..karibu ofisini.. Labda nitakupa kazi ya kuchanganya wino maana ninahitaji msaidizi. Vp wewe ikojua chemistry? :)
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    heheheee. Sina cha kuwaambia hawa jamaa. Kama ni MASHAROBARO watakoma! :)
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo vizuri sana mkubwa,im a certified lab technician.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    good... :) unajua kuchora?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basics ninazo mkubwa!
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    mbona mmekaa kimya?? si mnataka part time na hamtaki kuspecify ni kazi gani?? ipo kazi ya kuuza sura.....nyambafu kuweni makinisio kupotezea watu muda....
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nina hitaji mtu wa kufanya masage kuanzia saa12 jioni,awe mwanamke.
     
Loading...