Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time job network marketing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 1975, Jun 28, 2011.

  1. 1

    1975 Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu katika mfumo soko asili kiwanda huzalisha bidhaa hufanya masoko (media,mabango,....) na kumuuzia agent kisha agent humuuzia mfanyabiashara wa jumla na mufanya biashara wa jumla humuuzia mulaji hao wote wewe ndio unawalipa ndio maana cocacola kiwandani sh260 lakini dukani sh 500.Sasa upo mufumo huru wa network marketing au mufumo masoko mtandao ambao wenyewe hutoa middle man wote na kumuuzia moja kwa moja mulaji halafu faida inyotokana na kutangaza,middleman cost and profits mnagawana nayo nitaeleza,leo unajiunga kwangu ambaye tayari nimejiunga halafu unatafuta watu wa chini yako watatu na wao wanatafuta watu wa chini yao watatu inaenedelea hivyo hivyo kama inavyoonyesha hapo chini
    1=wewe
    (1*3)+1=4
    (3*3)+4=12
    (9*3)+12=39
    (27*3)+39=120
    na kuendelea
    hawa watu 120 wakitumia bidhaa uzoefu unaonyesha utapata si chini ya sh 20000000 kwa mwenzi
    FAIDA ZAKLE
    -LEO UKIUGUA AU KUFA MWAJIRI WAKO HATAENDELEA KULIPA MSHAHARA
    -INATUMIA MUDA MCHACHE UNAENDELEA NA AJIRA YAKO NA UNAWEZA UKATUMIA MASAA MAWILI TUU KWA SIKU
    -INARITHIKA HII INAMAANA UTAENDELEA KUPATA HERA HATA VITUKUU VYAKO VITAENDELEA KUFAIDI HATA BAADA YA WEWE KUFA
    NIPIGIE 0717031290 kwa maelezo zaidi.Pia tembelea ofisi yetu MILENIUM TOWER(GOROFA YA PILI) gorofa ya pili uliza MWAKITALU huyu ni network marketing consutancy mwenye uzoefu wa kutosha namba yake ni 0714912856 mwambie MENLEY MGATA Kanambia nije kwako.
    Asante kwa kusoma na kuchukua action{HUUZI BIDHAA UNATUMIA NA KUTAFUTA WATUMIAJI NA YEYETO ANA SIMU HIVYO ANAOWATU KWENYE SIMU HATA WAWILI NI ASSET KWAKO}
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nasoma Rich Dad's Cash Flow Quadrant na kukutana na kitu kama hicho!! Let me find more abt tht type of marketing and am certain kwamba soon or later nitakukol ili nipate details zaidi ktk mazingira ya hapa tz!!! I
     
  3. 1

    1975 Senior Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu sana pale milenium tower gorofa ya pili mpigie simu mutu anaitwa Mwakitalu number yake ni 0714912856,just tell him Menley Mgata directed me to see you.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Am going to try this
     
  5. 1

    1975 Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yah you are welcome,just call me 0717031290
     
  6. 1

    1975 Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    or you may call 0714912856 ,hii ni namba ya Seth Mwakitalu mwambie Menley Mgata kaniagiza nije kwako.Huyu ni expert wa network marketing.
     
  7. serio

    serio JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    tupia bidhaa hizo tuzijue,.au ndo forever living na gnld?
     
  8. 1

    1975 Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serio and every one if you are in Dar es salaam can we meet?
    I will take just 10 minutes of your time,si zaidi ya hapo kwani najua muda dhahabu sana kwangu mimi na kwenu{Nieleze nikupate wapi tuongee namba yangu ni 0717031290 au napatikana sana kwa email hii mgata.menley@huawei.com}.
     
  9. Soloboy

    Soloboy Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    forever living product..??
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160

    mkuu ndo zenyewe, wewe ulizani ni biashara gani? Ni forever living, ndo wanajiita wajasiriamli wa kimataifa wakati hawana chochote.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    please dont insist on meeting us or posting ur phon number before telling us ur products,.u know curiosity killed the cat
     
  12. 1

    1975 Senior Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana kwa dialogue ,ambayo ilikuwa so intresting .I am appreciating all of you who contributed there ideas .Vilevile kuna wale ambao wameomba email yangu mgata.menley@huawei.com. NIMEFUNGA MDAHALO HIYO NI EMAIL YANGU NA NAMBA YANGU NI 0717031290 ,TUNAWEZA KUENDELEA KUWASILIANA KWA MWENYE KUHITAJI DIALOGUE ZAIDI NA YEYOTE ATAKAYE KUWASILIANA NAMI.
     
  13. serio

    serio JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    ur not straight forward,!
     
  14. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Maumivu huanza polepole.
     
Loading...