Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time job needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bornagain, Sep 13, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wadau mimi ni mtaalam wa IT nina uzoefu wa miaka minne kazini, natafuta kazi ya part time kuanzia mida ya saa mbili asubuhi mpaka saa nane na nusu mchana maeneo ya Dar es Salaam. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote atakaeguswa na tangazo hili
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watu wana utaalamu kama wako na zaidi na wanatafuta kazi Full time na hawapati wewe unatafuta kazi tena kwa masharti eti part time! uchumi wetu bado haujaweza kutengeza ajira nyingi kiasi hicho mpaka kuwe na watu wanaochagua wafanye kazi muda gani, dont be so much out of touch with reality, man! Watu wasiokuwa na kazi hapa Tanzania ni zaidi ya 60% halafu wewe unaongelea mambo ya part time job, Duh!
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana ndugu yangu,lakini kumbuka kunaweza kukawa hata na 90% ya watu wasio na ajira lakini Mungu akifungua milango yake mvua ikaninyeshea naweza nikapata.Anyway in God we trust
     
  4. C

    CADnet Africa New Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu yako? uzoefu wako katika pande zipi?
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    IT ni bahari kubwa sana.....na haiwezekani ukawa unajua kila kitu......taja ambavyo una zoefu navyo

    upate kueleweka, kama database designer, webmaster, System analyst, networking, programmer, etc
     
  6. andernormans

    andernormans Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    It takes time kaka.... Kuna na subira... Ukiona muda wako unakwenda bure nadhani fanya kazi binafsi kaka...
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Degree in Computer Science, 2 years experience in IT System Support and 2 years in System Analyst, napatikana Dar
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Degree in Computer Science, 2 years experience in IT System Support and 2 years in System Analyst total is 4 years, napatikana Dar 24/7
     
Loading...