Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part-time job Arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pretty-baby, Feb 15, 2012.

  1. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wana jamii forum ,kwa mwenye infomation za part time job of Accountant arusha aniambie kwni ninatafuta part time ya kazi ya wasibu mkoa wa Arusha !nina Advance diploma ya Accounting na module E pass! Asanteni !
     
  2. Loreen

    Loreen Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka mbali na arusha sawa kwani huku moshi kuna Part time kwenye NGO flani hivi
     
  3. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Nimejua wewe ndo unasaka vichwa vya kuipiga arif!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    hebu niongee na jamaa angu NGO moja hvi ka wana vacancy kabisa.
     
  5. K

    KIYENZEL Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUBWA WA MOSHI MI PIA NIKO MOSHI NIELEKEZE NI NGO IPI HIYO KUNA PART TIME KAKA NINA BA(ED) history &P.S nitafute kaka 0767227521
     
  6. i

    iiBalama Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe dili hilo
     
  7. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am just admiring the way you guys are helping each other and this is because information is power........ kwa lolote ntajitahidi pia kurusha humu coz nobody knows about tomorrow..... Blessed people
     
  8. K

    KIYENZEL Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdau mikataba feki mbona kimya au
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona unadandia gari kwa mbele?
     
  10. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    part time? ebu pita apo serena acha cv yako full na barua.
    wapo karibu na novel tel barabra ya kuelekea arumeru halmashauri, ulizia maeneo hayo, jiandae kuwa na referee wa nguvu.
     
  11. K

    KIYENZEL Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...