Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PART TIME JOB - ACCOUNTANT Kwa msichana aliyeko Arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ngurati, Nov 24, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna part time job kwenye shirika moja la kimarekani hapa Arusha, wanahitaji mhasibu lakini lazima awe msichana. NGO yenyewe inasupport wasichana. Tafadhali ni-PM.
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Unyanyapaa wa kijinsia! Mi nipo Arusha lkn ni mwanaume hamuwezi kunifikiria? Nina kila kigezo cha muhasibu bora, nina uzoefu wa kutosha wa mashirika binafsi!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Unyanyapaa wa kijinsia kweli na me pia wa kiume jamni vp nije au ndio hivo mnataka kuchakachuaaa.......
     
  4. N

    Neyla New Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow,mm nipo arusha n according to your thread i do qualify. nimeshindwa kuku PM naomba unitext no yangu ni 0753388819.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu na kwetu, umoja wa JF Arusha, kila la kheri katika kupata kazi hiyo.
     
  6. n

    ninawi Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka mhasibu afanye kazi au mnataka mtu wa kuzaa watoto? mbna binfsi sioni logic awe wa kike il nini ? yani elimu nao in jinsia. ths z childish vacancy. kuna kiongozi mmoja alishawahi kusema ukila lzm uliwe nadhani mnataka kutimiza hilo.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    Usije ukawa unataka house girl. Ebu sema ukweli.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna kazi zaidi ya kazi za kiuhasibu atakazotakiwa kuzifanya eeh?
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nitafuteni basi
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    utafutwe wewe kwa lipi? Au mshiiri=ngurati?
     
  11. m

    mziranda Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kazi hapo wizi mtupu...mwanamke ili iweje...???? wizi mtupu....:lol::spy::embarassed2:
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu amesema ni shirika lisilo la kiserikali na linasupport wanawake zaidi na kwa masharti ya donors may be not allowed kuajiri wanaume. mim naamin mashirika kama hayo yapo. mfano world vision wafanyakazi walio wengi ni wanawake :spy:

     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :juggle:mkuu naona uko ki umoja zaidi...je sisi pia tunaweza kukaribishwa tukiweka number zetu za simu hapa kama alivyofanya huyu mrembo? :A S-coffee:
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama upo Arusha hakuna pingamizi mkuu, karibu.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Fursa sawa hiyo... Wanawake wanawezeshwa. Mwanaume apambane kivyake vyake.
     
  16. AUSI

    AUSI Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! 2nasubiri majibu yako binti wa mkonyi
     
Loading...