Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time hospital doctor

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtani1, Sep 9, 2011.

  1. m

    mtani1 Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nina rafiki yangu ni amo yaani assistant medical officer anatafuta tempo baada ya kazi...ikipatikana hata kuanzia saa nane hadi sa 12 jioni ni poa...anaattend wagonjwa wote na anafanya operation zote...kwa kifupi ni mzoefu sana...yuko serikalini kwa sasa.....nashukuru kwa msaada wowote
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We nani kakwambia kuwa AMO ni daktari anaefanya operations zote? halafu kama umeandika hukijui unachokiandika...
    mwambie yeye aandike halafu aseme yuko wapi na zaidi ya Caesarean section anaweza kufanya procedure gani ingine..
    Tafadhali alisiseme anaweza kupasua majipu,
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nadhani hujui maana ya operation zote. Usirudie tena kutumia lugha hiyo kwa sababu duniani hakuna daktari hata mmoja anayefanya operation zote. The world of medicine is specialized and is getting more and more specialized every coming day.
    Halafu hata hujasema yuko wapo. Kwa kifupi unaonekana wewe na huyo AMO wako hamko serious.
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amo? Mnaopost topics kuweni serious. Eti operation za aina zote! Mtaharibu maana ya hii forum!
     
Loading...