Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part Time Employment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sita Sita, Sep 11, 2008.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau hapa nina a friende hapa Dsm (Male) anatafuta kazi ila sio ya kushinda siku nzima.

    he prefers field ya research cz ana knowledge ya SPSS, STATA, Access, statistics, and economics.

    Kwa wale researchers leave a contact hapa au contact me ntampelekea ujumbe. njonjo86athotmaildotcom
     
  2. K

    Kandambili Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na na mimi napandia hapo hapo.

    Natafutpart time hiyo hiyo, ujuzi wangu ni kuandaa taarifa za heasabu. FINACIAl STATEMENTS hasa kwa zile amabzo zimeandaliwa kwenya mfumo wa komputer wa tally na epicor, napatikana bsmsolution@gmail.com
     
  3. J

    JONATHAN1982 New Member

    #3
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ninaomba mnisaidie na mimi niweze kupata kapart time job, ndio nimemaliza kadegeree kangu ka medicine MD, ninasubiri kuanza internship mwezi wa kumi, niko fiti kila aina ya kazi
     
Loading...