Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time and full time business/employment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bank, May 25, 2011.

  1. bank

    bank Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi all,
    IPO FURSA YA BIASHARA AMBAYO UNAWEZA KUIFANYA KWA PART TIME AU FULL TIME NA KUPATA KIPATO KIZURI NA KIZURI HATA KAMA UMEAJIRIWA.
    UKIWA KATIKA BIASHARA HII UTAPATA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, MAFUNZO NA MSAADA WA KUSONGA MBELE BURE KABISA ILI UWEZE KUKUA..
    Sifa mojawapo is "Desire to excel and self motivated"
    For more information for those interested only, call: 0769 852820

    NB:SIO KAZI YA OFISINI NI BIASHARA.
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mnapatikana mikoa gani?na kampuni inaitwaje?mnajihusisha na biashara/huduma gani?....weka details za kutosha kwanza kabla mtu hajaamua kupiga simu
     
  3. k

    kapera Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendwa,

    ukipost job,weka details zote muhimu hapo kama aina ya kazi,kampuni,malipo,tarehe ya kuanzapamoja na vigezo
    si kuweka tu linamba la simu ili watu waku-pm ,hiyo huashiria rushwa,upendeleo au ni uzuzu tu.
     
  4. bank

    bank Senior Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The business is conducted all over the world nowdays.It is called "NETWORK MARKETING BUSINESS".In tanzania offices are in DSM but you can conduct anywhere you wish.I'm also available in DSM.
    NB:It is not an office employment,rather business hence for those profesionals with employment already you can do it for part time and still gain good attractive income.
    welcome.
     
  5. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mmmmmh maolevela hayo mmmh!
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi zingine ni za nguvu za giza, ushindwe na ulegee.
     
  7. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ni za GNLD, wanauza alovera, jamaa yangu alijaribisha akaenda Jmos, watu walikuwa wengi, kila mtu hakawa hajui ni kazi gani, mara wakaambiwa ni za alovera
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Freemasons here?????????????????????????????????????????

    we hujui kuwa hii kitu na mafreemaaa??

    Ushidwe na ulegeee
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu toa detail za kutosha unafanya biashara gani mf. Mimi niko Arusha inakuaje? Af hio biashara mtaji unakuwa nao wewe wau wanakupa, kiujumla unaiendeshaje
     
  10. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine ovyoo...
     
  11. e

    edwajolupasa New Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa haileweki kazi gani au ndio za kufika kuambiwa we tayari umepata utakuwa marketing manager unapewa mizigo kafe nayo mbele
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani mkuu keshasema ni NETWORKING MARKETING BUSINESS, mpaka sasa makampuni ninayoyafaham yanafanya biashara hiyo ni Foreva living products na GNLD, hizi ni biashara nzuri na zenye kuleta faida kubwa, ila kwa uzoefu wangu ni pasua kichwa sio rahisi kama mtu anavyoweza kufikiria, ila ukiipatia sehem amabayo watu hawajafanya sana na wanaapesa basi utakula sana na hata kazi unaweza acha kabisaaaaaa.........
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Dah, mi mwenyewe nishawahi kukaribishwa sehemu. Nikajua zinga la b'ness kumbe ni FLP wakati huo nilikuwa naijua na nilikuwa mwanachama ila nimeamua kuipotezea.
     
  14. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    me bhana nimechukua mzigo nnao sijauza hata mmoja na sijapata hata wa kumkaribisha,imekula kwangu,yaani ni afadhali ningehonga goma pesa zangu ama ningenywea pombe ingekuwa bora,ila nasubiri maana kuna siku mcharuko wangu utapanda ntaenda kuwarudishia mzigo wao wanirudishie pesa yangu,nyambafu sana hawa jamaa!dah,duh,mmmh!
     
  15. semango

    semango JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sawa me niko tayari ila siko Dar, what do I do next?...nipe maelekezo yote hapa coz huwa situmii simu kwa sababu zangu binafsi.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    uta ambiwa karibu millenium tower makumbusho.ukishakutana nao watakupa maelezo ambayo yatakufanya uvuke barabara upande wa pili break point kunywa bia upungunze machungu.
     
  17. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    figganigga umenichekesha sana haha haha hahaha haha hawa jamaa wana maneno matamu maana me mwenyewe nilishaingia nimejaribu kuuza mzigo imeshindikana nimejaribu kutafuta watu wa kuingia kwenye b'ness imeshindikana,hakika ningejua kuwa upande wa pili zinapatikana bia basi ningeenda kunywa tusker baaaridiiii
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    yes.tusker baaaridiiii au kilimanjaro bariiidiii...!!mukiona zinakuzinguo kwa chini yake pale chagabite kuna mdudu,unaagizia nusu wanaweka pilipili nyingi na rimao.mia
     
  19. mankipe

    mankipe Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kichaa uyo mama
     
  20. landless

    landless Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud carry on
     
Loading...